Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

- Tumetoka Mbali -

Discussion in 'Jamii Photos' started by ELNIN0, Mar 24, 2010.

  1. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    once again guys.... nina kwikwi ya picha - i'm not sure kama mtaiona.

    [​IMG]
     
  2. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    guys tell me if you can view this picture....kama haionekani basi bado nina kwikwi ya ku attach picha.
     
  3. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NO we can all i can see is you avatar....
     
  4. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    i have tried to attach again, i think i have problems - try to help if you can see once more...
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie sioni kitu Elnino
     
  6. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    help plse!! is anyone there? kwikwi ya picha.......just give me steps how to paste a picture.. pakajimmy you there?
     
  7. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeona Jk yupo na Mwandosya ndegeni hopely enzi hizooooooooooooooo
     
  8. N

    Ngala Senior Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usihofu kwenye handset ni tambarare OSAMA kumbe ameiga mzuzu kwa Mwadosya na mkulu naye hiyo babeyface!!!!!
     
  9. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hahaha, hawa jamaa kweli wametoka mbali. halafu kumbe walikuwa marafiki hivyo, na hadi leo hawaachani tu....kupeana vyeo, professor badala ya kufundisha wanafunzi anakuwa waziri, material kichwani yatabaki kweli, si ameshasahau hivyo na jina libadilishwe?
     
  10. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    imenivutia sana hii picha, inaonekana JK alikuwa bado kijana na mwandosya at that time nafikiri alikuwa mwalimu pale chuo idara ya Uhandisi umeme. kweli zimwi likujualo halikuli likakumaliza.

    Hapa sina uhakika kama JK alikuwa anawazo kwamba atakuwa Rais wa nchi hii pia sina uhakika kama mwandosya alifikiria siku moja ataachana na ualimu aingie kwenye siasa zetu za kibongo za ki mkanda mkanda.. Yeah wametoka mbali.

    Katika Mawaziri huyu Mwandosya na mwezie Mwakyusa wako makini kwa kazi zao ukiringanisha na wenzao wa awamu hii --- mmmhh ni nyongeza tu hii si key point yangu ni mtazamo tu msije mkaniambia ni-justfy - sina vielelezo vya kuambatanisha kwa sasa wakuu, ni mtazamo tu.
     
  11. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa kwa sasa si marafiki tena kama mnavyoweza kufikiria. Walikorofishana wakati JK akiwa waziri wa nishati na madini na Mwandosya akiwa katibu mkuu wa wizara hiyo. Inasemekana Mwandosya alionyesha dharau ya hali ya juu kwa JK kiasi kwamba akaamua kuacha ukatibu mkuu akarudi kufundisha UDSM. Kuwemo kwake kwenye baraza la mawaziri ni shinikizo la Sheini vinginevyo angetupwa nje maana JK alikuwa hataki hata kusikia jina la Mwandosya, ndo maana unaona hata wizara anazopewa ni zile zisizo nyeti sana.
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    mkuu nimeweka post mbili zikiwa na attachment ya hizo picha,lakini ndio kwanza umecopy na ku edit kwenye thread yako,kisha umedileti post zangu! poa lakini sio vizuri kudileti post.
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    picha inaonekana vyema, huyo si ni JK ndani ya kapipa kadogoooooo!
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    lol, who owns the copyright? jf? babukijana?elnino?
     
  15. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    pape kuna mtu kacheza mchezo mchafu hapa,nilikua nasubiri ka thanx toka kwa EL-NINO,lakini ndo kwanza hata hizo post nimeweka hazipo.
     
  16. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Uliweka post gani mkuu? unahisi umeonewa? nakushauri kwamba ya ngoswe mwachie ngoswe mwenyewe mkuu!
     
  17. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    aah ok anyway nisawa,ila nashangaa kama mtu anaweza futa post za mtu mwingine
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    No, only mods can do! Are you accusing mods?
     
  19. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Babukijana, usimlaumu ELNINO kwani hana uwezo wa ku-delete post ya mtu mwingine? Ni mods (administrators) tu ndo wenye uwezo wa kufanya hivyo na wewe mwenyewe uliyeweka hiyo post. Inaonekana kuwa mods wamehamisha hii thread toka ilikokuwa (habari mchanganyiko) kuja hapa jukwaa la picha na wameona post zako zenye picha ni dublicate huenda ndo maana wamezifuta.
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Haya mengi yaendelea kuibuka!
     
Loading...