Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumenunua mitambo ya gesi ya kuzalisha umeme, wakati hatuna gesi ya kuendesha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sirghanam, Jul 29, 2011.

  1. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    HAYA YAMESEMWA NA MGURUGENZI WA SONGAS KAMA ALIVYONUKULIWA NA GAZETI LA MWANANCHI

    "Mahitaji ya gesi ni makubwa kutokana na kuongezeka kwa matumizi yake na kwa sababub hiyo hata hiyo mitambo ya megawati 100 ambayo serikali imeinunua haitapata gesi na hakuna njia ya haraka kuweza kutatua tatizo hili," alisema Mkurugenzi huyo.


    MGURUGENZI HUYO ALIENDELEA KUISHAURI SERIKALI KWA KUSEMA

    Ford alisema kwa msingi huo, serikali inapaswa kutafuta njia mbadala ya kuzalisha umeme na si kwa kutegemea gesi.Mkurugenzi huyo alisema mpango uliopo kwa sasa ni kujenga kituo kingine cha kusafisha gesi kitakachogharimu zaidi ya Dola 170 billioni za Marekani na kwamba kazi hiyo itachukuwa zaidi ya miezi 18 kukamilika.

    SASA NITAKUWA NA KOSA GANI KUHOJI UWEZO WA WATAALAMU WETU NA VIONGOZI WETU WA SERIKALI.. Na nina kuhakikishia hakuna mtu atawajibika ama kuwajibishwa kwa uzembe huu.. NA ATATOKEA KIONGOZI MMOJA MKUBWA SERIKALI ATAMTETEA ALIYEISHAURI SERIKALI KUNUNUA MTAMBO HUU BILA KUFANYA UTAFITI WA KUTOSHA...
    Hii ndio Tanzania yangu..
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    JK at work
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Damn!!!
     
  4. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maswahibu yote haya yana mwisho wake.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    nini gesi kwangu transfoma limelipuka wiki sasa kila siku tunapewa story, tushasahau umeme unafananaje
     
  6. A

    August JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    maisha bora kwa woteeee
     
  7. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    kitu kinachoniudhi ndugu zangu,ni kwamba gesi tuliyojaliwa nayo,imewasaidia watu wachache.Kwa miaka takriban 17 hii gesi imekuwa ikiwanufaisha watu wa daraja fulani ambao ni wachache kulinganisha na watanzania wengi vijijini.What a shame!!....we don't need that sh!t take it back!
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Yaani ni mchezo wa kuigiza tu, Kama Isidingo vile kila siku vimbwanga vipyaaa. kweli hatuna serikali
     
Loading...