Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumejifunza nini kombe la dunia chini ya miaka 17

Discussion in 'Sports' started by Konaball, Nov 13, 2009.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,338
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ikiwa linafikia fainali zake siku ya jumapili kombe la dunia chini ya miaka 17 sisi Watanzania tumejifunza nini ili kuendeleza soka letu hapa nchini, tumeona timu ya Nigeria ikiingia fainali na timu kama Bukinafaso ikifanya vizuri kwenye mashindano hayo. Natoa changamoto kwa TFF kuyaangalia mashindano hayo kama upeo wa kuendeleza soka letu nchini
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    nafikiri chama kama hakina kiongozi bora hakina maana! wananchi wanapaswa wasichague chama! bali wachague 'kiongozi bora' atakayewaongoza.
     
Loading...