Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUME YA AJIRA: Zingatia kupunguza ukabila katika ajira mpyaa...PLEASE!"!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Pasco_jr_ngumi, Jun 11, 2012.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hey
    najua kuna makabila yanafaidi hii nchi, kama shemeji zangu wa KIBOROLONI, NA BIHARAMULO.......

    sasa na mimi MMAKONDE wa NEWALA nataka kazi hiyo ya UAFSA PESA.. wa mangi....

    mfano: asilimia 99% ya wasomi vijana wa hapa MTWARA VIJIJINI hawana kazi za maana, hakuna wa kuwabeba!!

    Yaan makampuni ya mafuta, gesi, uvuvi na cement ni wageni tupuuuu""!!!!!!

    MTWARA OYEEEEEEEEEEEEEEEeeeeddde
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    You said good, wenye akili tumekuelewa, lakini kuna watu wataanza kashfa punde tu....Mtwara is real fast growing region which is goin to hold the country economy...So its people should get into it.
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kaka Sizinga,
    thenk yuuuuuu
    nasubir waje kunitukana, najua siku c nyingi kutatokea uasi huku
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. M

    MAKAWANI Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa maana hiyo cv zitizamwe kikabila zaidi siyo? Hebu nishawishi zaid nikuelewe. Kwa kifupi kama huo ndo mtazamo wako utahangaika sana! Hao unaowasema katizame cv zao kama hutakimbia! kufaulu wafaulu wao kazi mpate wengine! eti ukabila!!!! Yaani utadhani ni hawa ndugu zangu wanaotaka usahishwaji wa mitihani uzingatie nanihiii badala ya majibu sahihi? Hebu achaga hizo zilishapitwa na wakati!
     
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    haaaaa....


    Umeongeza chingine DINI

    vyote viwili vizingatiwee......

    duuuuuuu!"""""""""""""""
     
  6. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa mara ya kwanza nimegundua kuwa kupitia TUME ya ajira fairness is observed, tofauti na hapo nyuma ambapo ilikuwa kazi inatangazwa tayari ishakuwa na mwenyewe. Naona hali itakuwa shwari muda si mrefu, na kila aliye na sifa za kuajiriwa ataajiriwa kulingana na sifa alizonazo. My take
     
  7. KML

    KML JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nani kakudanganya mkuu hakuna ufair wowte sema tu msiojua chini ya kapeti kuna nini ndio mtasema saizi kuna ufair
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Mbona mimi siyo mtu wa maeneo uliyo yataja lakini ilipotangazwa kazi wao walikuja kwenye Interview tulishindanishwa kwenye Interview nikaibuka kidedea, kwa ufupi tuache kuingiza ukabila kwenye ajira tuangalie zaidi sifa, kama umetangaza nafasi kumi wakatokea wachaga kumi wameshinda nikuwachukua tuu. labda kama mchanganyiko wa makabila ni requirement ya kazi.:confused2::confused2:
     
  9. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sijandanganywa na mtu my dear, nime-expereince hii. Nami nlikuwa na fikra kama za wengi kuwa there is no fairness, lakini nimeshuhudia, ni kweli kupitia tume ya ajira walau hata wasio na tumaini waweza kubahatika. VIGEZO NA MASHARTI KUZINGATIWA
     
  10. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inferiority complexion!

    Tayari umeshajua huna vigezo sasa unaanza kutafuta sababu. Go out, get exposed ndio utajiongezea sifa. Umekaa Newala unasubiri aje mwajiri ambaye yeye kipaumbele chake ni Wamakonde, kalaghabaho!
     
  11. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Naomba nikuulize ww na wenzio ambao hamna ajira,

    1.matangazo ya kazi yakitangazwa mnaomba lakini?
    2. Mpaka sasa hivi ushatuma application ngapi kwenye tume ya ajira na kwingineko?
    3. Mnafuatilia kwa karibu matangazo ya ajira?
    4. short list za ntaview mnafuatilia?

    my take: Ukituma application lazima ujue lin wanafanya intvyu.

    kuna rafiki yangu keshakosa zaidi ya intvyu 3, coz afuatilii. Wametoa short list gazetin yy hanunui gazet wala kufuatilia mitandaoni anasubiri apigiwe sim wakati ytangazo aliliona gazetin.Sim yake kimeo kila wakati inazima alafu bado anabaki kulalamika tuuuuuu!!!

    mtabaki manalalamika wakati wenzenu wanasonga kwa kas ya ajabu.

    hizi nafas za ajira juzjuz kuna watu tumeshatuma zaidi ya barua 50 ndani ya mwezi 1, je ww umetuma ngap? kwa wale wanaojua hesabu za probability jibu washajua nani kat yangu na ww ana uwezekano mkubwa kwa kulamba ajira.
    TAKECARE
     
  12. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huna jipya zaidi ya kujitia ujinga. Endelea kutupa nafasi. Si tunasonga mbele 2.
     
  13. M

    MBOMBO Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TZ haina ukabila sa cjui uo mtazamo wako unautoa wapi. Be positive and you will win ila ukianza kujijengea hiyo mitazamo, hutafika.
     
Loading...