Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumaini university yabadili rasmi jina la chuo!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Prince Hope, Jul 23, 2012.

  1. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Tumaini University imebadili rasmi jina lake. Sasa kitatambulika kama Tumaini Makumira University. Pia campus kuu itakuwa Usa River Arusha.

    Je, kwa hatua hii ubora wa elimu utaongezeka? Au nini agenda nyuma ya uamuzi huu?

    Source: Mwananchi ya leo
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Tumaini ziko nyingi sasa ipi imebadilisha au ile ya Arusha??Moshi au?
     
  3. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Tumaini Makumira (Arusha) ndiyo campus kuu, so vyuo vishiriki ni:
    Dar collage, Stefano Moshi, Iringa, kcmc na sebastian kolowa.
     
  4. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    ubora wa elimu haubadilishwi kwa jina, ni uboreshaji wa mitaala, kuweka walimu wenye sifa husika na uzoefu kazini, mazingira safi yakusomea and the like.. kwani Tanzania tukibadili jina la nchi ndo ubora wa nchi utabadilika???
     
  5. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Una data na majengo au?!. Acha kupost v2 usivyovielewa. Tumaini Iringa ndio main campus.
     
  6. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hakuna mahusiano yoyote kati ya kubadilisha jina na maendeleo ya elimu.
     
  7. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapana main campus ni Tumaini makumira university.
     
  8. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Naamini inaweza kuwa mbinu za kibiashara. Katiak biashara, ikiwa kampuni haina mvuto kwa wateja huwa inabadilishwa jina na baadhi ya vitendea kazi, kisha matangazo na ofa nyingi hutangazwa.
     
Loading...