Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumain University Matapeli!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Topical, May 18, 2011.

  1. T

    Topical JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nasikiliza sakata la wanafunzi wa Tumaini University Moshi-East African Radio, wanafunzi waliomba kozi ya Public Administration (Degree) walipofika chuo wanafundishwa Office management (degree)

    1. Wanafunzi walipelekwa na TCU huko kwa kozi hiyo walipofuatilia sakata hilo imeonekana TCU wame conspire na Tumain kuwalaghai wanafunzi ili wapate pesa

    2. Askofu (owner) amewakimbia wanafunzi japo wamelipa around 1.6mil annual tuition fee

    3. Mkuu wa chuo amekataa kukutana na wanafunzi inaonekana hana majibu ni tapeli fulani hivi...

    4. Mkuu wa mkoa ame conspire na Askofu na mkuu wa chuo amewatosa wananchi anaogopa nini??

    Wanfunzi hawana cha kufanya, utapelei mpaka vyuo vya kanisa? tutafika kweli?
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanafuzi wanahojiwa live sasa East African Radio
     
  3. Muro

    Muro Senior Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona ndiyo kozi bomba kuliko hiyo ya Puplic Adm,hawa ndiyo watakuwa watanzania wa kwanza kuwa na degree ya Office management,kazi walawala,tena ngoja nimueleze mdogo wangu ana diploma ya Off Man`gnt mwakani aombe awe na degree ingawa hivi sasa ana kazi bomba ile mbaya mshahara unaridhisha tena serikalini.
     
  4. T

    Topical JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo siyo uzuri au ubaya wa kozi...ni choice kwanini udanganye?? utapeli watu ili upate pesa

    Ingekuwa nzuri wasinge conspire na watu wote ili wapate ku-enroll

    Peleka mdogo wako..ni sawa kutapeliwa au siyo kazi kwelikweli?
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hii nayo ni mada ya Kisiasa!
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    We Muro umeenda OP,mleta mada anaongelea utapeli,uzandiki wa mtu kuomba mkate akapewa jiwe,wewe unakuja na mada mpya ya kulinganisha ubora wa kozi na kozi...umechemka kiongozi,kuna baadhi ya vyuo ambavyo ni sawa na tuition centres,havina ratiba,havina waadhiri,havina course outlines n.k yaani balaa,alafu cha ajabu unamkuta VC anahold PhD,inakuwa sinema kama za akina Rambo,

    acheni ukanjanja,ubabaishaji,wekeni kozi mnazojua mtaweza kufundisha siyo kuleta siasa kwenye elimu,tena at the intellectual level,na bado mnatoa elimu at that expenses
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tena watu wazima wanawadanganya watoto wa kitanzania wanalipa pesa kwa shida sana..mbaya taasisi yenyewe ya kanisa na serikali (TCU) wanapiga chenga

    Kuna mama anaitwa mama Damian anahojiwa je kwanini mlipeleka wanafunzi wakati chuo hicho hakijasajili hiyo kozi anakataa kujibu maswali ya mwandishi..

    Wanafunzi wana habari kuwa TCU uliongea (utapeli) na Tumaini wapeleka wanafuzi huko kwa jina kozi ambayo hawana uwezo wa kufundisha ili wapate wanafunzi kwakuwa office management hawajapata wanafunzi miaka mingi shame!
     
  8. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Heri yamezibuka mapema ili mwaka huu TCU wawatendee haki wanafunzi na vyuo vikuu vyote Tanzania kwani utapeli wao tunaujua sana.
     
  9. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mbona wanafunzi wamechelewa hivyo kugoma, huo ni wizi na udanganyifu, Prof Nkunya wa TCU is accountable for this shit.
     
  10. x

    xman Senior Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa hao wanafunzi walikuwa wapi muda wote mpaka muda sasa hivi umepita, walitakiwa wakasue t.c.u pamoja na chuo husika maana hiyo ni ubabaishaishaji kuwa admitted kwa kozi hii alafu unaenda kufundishwa kozi nyingine...waangalie uwezekano wakutake legal actions
     
Loading...