Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tulisusie gazeti la Habari Leo, halina utaifa, lipo kichama zaidi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Jul 16, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Kichwa cha habari hii leo chajieleza,eti CHADEMA YAMWAGA DAMU..ikiwa pia na lengo la kumbeba Mwigulu ambaye aliratibu mauaji hayo kwa njia ya simu.Tunapenda kuwaeleza wakala wa magazeti ya serikali TSN kuwa wanaokamuliwa kodi hawana itikadi moja,na hilo gazeti lao watambue kuwa hapa arusha haliuzi hata nakala 60 bcoz'f bias.
     
  2. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    hilo gazeti huwa silionagi kwenye stands za magazeti likiuzwa. wateja wao wakubwa ni maofisi ya serikali basi. nani anunue huo utumbo?
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,334
    Trophy Points: 280
    Ilo gazeti hakuna mtu mwenye akili anayelisoma.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na sidhani mtu asiye na akili anajua kusoma..
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Siku za nyuma nilhkuwa nanunua nanyofoa ukurasa wa nafasi za kazi,siku hizi sikumbuki hata linafananaje
     
  6. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kisa wameandika habari -ve kuhusu CDM ndo unataka wasuse?
    Ila habari ingekuwa CCM yamwaga damu mngekuja kusema habari leo sasa ni Wazalendo.
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Umeanzisha maada nyingine kabisaaa! yaani kwako ELIMU na AKILI ni kitu moya!!?, wanakuja wadau, hao haoo!
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wapo wengi tu mbona! Inawezekana huna habari, ila kwa Kiswahili mtu anaefanya mambo kinyume na matarajio ya jamii huitwa mtu asie na akili.
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,423
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    kujua kusoma sio kuwa na akili, kuwa na akili ni kuwa na uwezo wa kutafakari, kuchambua na kugundua zuri na baya katika maandishi uliyosoma. Nitakupa mfano kwenye dini yangu ya KRISTO.

    Dini hii imekuwa na watu wengi hovyo, ndio maana tumegawanyika ili hali wote tunamtaja KRISTO. Sababu ya hali hii, ni kwa kuwa kuna watu wanajua kusoma na kuandika, lakini wanayoyasoma hawayafanyii kazi, hawatafakari MUNGU alikusudia nini, kila mtu anakuja na upuuzi wake, ndiyo maana tumegawanyika.

    Leo hii ni vigumu kwa muluther kumweka pamoja na TAG, TAG hawezi kuelewana na Roman Catholic, Anglicana na PEFA na wengine wengi japokuwa biblia ni ile ile moja, na masihi ni yule yule mmoja. Haya yanadhihirisha kujua kusoma na kuandika siyo kuwa na akili
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja
     
  11. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhariri Mkuu wa Hilo Paper ni kada mahiri wa chama cha mabwepande, unategemea nini Mkuu?
     
  12. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu, mbona hatulitumii muda mrefu tu, ni gazeti la Udaku.
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,334
    Trophy Points: 280
    sasa mbona wewe umeweza kusoma nilichokiandika??
     
  14. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hivi kuna watu bado tu mnalinunua na kulisoma gazeti hilo. Basi nawashauri mnunue na lile la Uhuru.
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Wana ushahidi gani kuwa CHADEAMA ndio walio uwa?
     
  16. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa upande mwingine wanazidi kuipromote CDM
     
  17. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,381
    Trophy Points: 280
    competence yao ni ndogo sana kiasi kwamba hawajui hata ni wakati gani wa kuwadanganya watu.
    Hawajaona hata mfano wa alichofanya Mch. Gwajima, wangelikaa kimya wengi wasingejua uongo uliokuwa nyuma ya picha lote.

     
  18. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 832
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sasa ulitaka waandike vipi lakini ukweli unauma MTU MMOJA AFARIKI KATIKA MKUTANO WA CHADEMA hapo pana ubaya gani na hivyo ndivyo walivyoandika au ulitaka waandike manyika ampasha spika bungeni jadili mambo ya mcngi au chadema ni malaika hawakosei
     
  19. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,276
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ukweli una tabia moja 'mbaya sana kwa wengine'. Hata ukiubinya na kuupuuza vipi..ipo siku na wakati utajitokeza tu hadharani! na Unapojitokeza lazima utaibuka na wahanga wake!
     
  20. B

    Bisek Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanasumbuliwa na inferiority complex
     
Loading...