Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuliosoma duce mnamkumbuka lecturer wa history mr machangu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mastabenja, Jun 26, 2012.

  1. M

    Mastabenja Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa alikuwa hodari sana wa kufundisha hist_kila aliyekuwa anahudhuria vipindi vyake alikuwa anainjoy sana.alikuwa hana complication za kijinga kama dr mselemu -huyu dr akikuwa kilaza sijawahi kuona .hebu tujikumbushe
     
  2. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    We peke yako ndio umesoma DUCE humu ndani!
    "THE_EMPEROR BABY"
     
  3. L

    Likavenga Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Usinikumbushe Mselem ni noma,ukipata B Plain unajiona shujaa,nasikia bado anatesa watu hadi leo. Km utakua ni miongoni mwa wanafunzi waanzilishi utakumbuka first year tulimkataa tukaletewa Juma wa Open anaeleweka lkn Mkoloni balaa.
     
  4. Magu

    Magu Senior Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani kwani hiyo DUCE product yake ya kwanza ilikuwa lini hadi mkumbushane? Nyie bado wote kama mko chuo tu mana mtakuwa mmegraduate ndani ya 5yrs.

    Alafu nyie ma_teacher nendeni kufundisha acheni kupoteza mda kukumbushana recturers wenu wakati watoto wako class wanasubiri.

    Teachers oweeeee
     
  5. M

    Malolella JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nyie walimu wa Duce mnatisha. Demu wangu amemaliza pale alikuwa akinisimulia mwalimu anaitwa VAKOLAVENE kuwa alikuwa ni balaa. Wana jf ukitaka mke mwalimu zamia pale Duce ha haaa!
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hivi mgomo wa walimu ni lini?
     
  7. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh,RECTURES,OWEEE!
     
  8. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimepita duce ila sikusoma history,ila Vako na Mselem ni tishio sana pale,
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,761
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Sifikirii kama una logic make hata Nyerere aliacha ualimu na akaitengeneza Tanganyika ...is teaching an issue so far?
     
  10. R

    Rubesha Kipesha Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh! Magu achahizo unaonekana una chuki binafsi kwa walimu tena unaona hawafai kuleta hoja jamvini
    eti waende darasani wakafundishe! Jitambue as a Great Thinker, na tambua kuwa jukwaa hili la elimu linaawahusu pia waalimu tena sanaaaa. Tuchangie hoja zenye mashiko. Mipasho yanini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...