Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tulio chaguliwa muhas tujuane jamani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by fidelis zul zorander, Aug 21, 2012.

  1. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Fidelis zul zorander doctor of medicine..
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,425
    Likes Received: 888
    Trophy Points: 280
    ACHENI UJINGA NYIE!!!!!!! KUWENI NA SUBIRA. ULIZENI UZOEFU KWA WAKUBWA ZENU.

    TCU haina nguvu yoyote kwa mamlaka ya chuo. kama mko makini, chini ya tangazo la kupata chuo, kuna jedwali linaloonesha karibu kozi zote ulizoomba. sasa jedwali hilo hadi kwenye kozi yako mwenyewe kwenye selection status, bado umeandikiwa selection not processed, hii ina maana kuwa TCU wanafanya allocation ya wanafunzi tu, lakini Chuo ndicho hufanya selection za wanafunzi kiwatakacho. hivyo, unaweza kuwa umepangiwa udsm kwa mfano, halafu siku udsm wakitoa wewe haupo, kisa cut point zako hazijafika.

    nawashauri msubiri vyu ndo vitangaze, ndo muanze kutaftana, lakini si kukurupuka halafu kesho unajikuta haumo
     
  3. Gerald shayo

    Gerald shayo Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hw comez tcu hawana mamlaka ya kumchagua m2 wakat ndo waliopewa dhaman hyo! N mpaka wamekuallocate datc meanz unaqualificatn zote! 4Ma cde brada u speak non sense!
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    huyo ni kilaza achana nae anataka kuwakatisha watu tamaa humu jf...
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uko sahihi kabisa mkuu ila uhakika wa kuchaguliwa ni mkubwa maana hivyo vyuo vilipeleka vigezo vyao TCU so TCU wana chagua kutokana na vigezo vilivyo wekwa na chuo husika
     
  6. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,104
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Hili wimbi la hawa watoto na TCU sijui litaisha lini Yarabi!

    Yaani mtu anaanzisha thread tu kujionesha kachaguliwa wapi sijui, hivi mnadhani kuchaguliwa chuo ndio maisha yanaishia hapo?

    JF ya zamani imepotea kabisa yaani, enzi za kina Malilo, Mwanakijiji na wengine inamezwa kabisa na wana -fb!
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    nadhani we utakua wa second round.
     
  8. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    wewe unaopost ujinga wa chumbani kwako wewe na demu wako kwenye jukwaa la mmu ndo unajiona wa maana sio..embu peleka upuuzi wako huko huko kwenye jukwaa linalo kuhusu..huku hakukuhusu
     
  9. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    kuna kina- Narubongo,Nguchiro,Kichuguu just to mention a few,
     
  10. I

    Izzo G JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    tcu si ndo wenye mamlaka sasa mnaleta propaganda gan ihali wameshatangaza kwenye profile ya kila mt hayo ndo matokeo
     
  11. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,104
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Siwezi kukulaumu, ongea tu uwezavyo mdogo wangu, by the way hatuonani hapa shida iko wapi, ila siku moja utakuwa na utaona tofauti yako na waliokutangulia.

    Ropoka uwezavyo mdogo wangu, uko mwanafunzi wa chuo sasa maisha umeshayapatia
     
  12. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Haya TCU wamekata mzizi wa fitina ukipitia selection status imeandikwa Admitted. Haya wabwabwajaji endeleeni.
     
  13. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    xo what!jamaa ameingia wrong toilet!
     
  14. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    jamaaa lime2katisha 2endeleeni jamani!hapa ki2 midwifery!mwa mwi!
     
  15. M

    Moony JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mjuane halafu nini? ili iweje? chuo unaenda soma wewe ama unatafuta kundi la 'NZOKI'?
    umezaliwa peke yako, pale muhas ni shule mtindo mmoja, kafanye urafiki na 'cadaver' linakusubiri!
    usitake leta jionyesha fulani! watu wamepita pale tangu hujazaliwa. nenda shule na usianzishe migomo migomo!
     
  16. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    mi naona unataka kuleta disunity,kwa hiyo m2 kama kazaliwa peke yake ataishi peke ake au?na nani kasema kugoma,usitunge mabo yako,afu mi nafikiri umeingia choo cha kike!
     
  17. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Madogo mna pupa nyie! Maisha tofauti kabisa na kusoma. Tuulizeni sisi who have seen it ol.
     
  18. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Acheni mapepe nyie njuka wa kiangazi, hata sup hatujaanza.
     
  19. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    kat ya course ambazo wa2 wanazionea wivu ni M.D,jioneeni hapo juu jinsi wa2 wanavyoponda nakuleta mishe zisizousiana na kichwa cha uzi,mi naona ambacho mngechangia nikuwatia moyo vijana wac-sup ili 2je kuwa na madaktari bigwa hata kwe2 bongo nasio kila siku kukimbilia INDIA ambako bei ziko juu!
     
  20. j

    jozaa KYLLA Member

    #20
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That's it ma bro
     
Loading...