Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuikumbuke Mv.Bukoba na kujiuliza, nini kiliizamisha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kimeo, May 20, 2011.

  1. K

    Kimeo Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama mnavyoelewa kesho ndo kumbukumbu ya kuzama kwa MV.Bukoba naamini bado tuna maswali mengi ya kujiuliza ambayo hayajapatiwa majibu.bado tunawapa pole wale wote waliofariki,kupotelewa na ndugu pamoja na manusura,ni matumaini yetu kwamba ipo siku machozi yao yatapata majibu.
     
Loading...