Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuelekeako na Chadema - Tutafika tu but the price is high.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jan 12, 2011.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Chadema wanatupeleka ile sehemu ambayo kila Mtanzania atakuwa anajua anaelewa kuna nini ndani ya nchi yake na kinachotaka kifanywe ni kitu gani ,ujumbe ambao Chadema wameufikisha si mdogo ni mkubwa sana ,naamini kabisa kuwa hivi sasa Ndani ya Taifa hili na pia nje ya mipaka yake watu wanauelewa mkubwa juu ya mabadiliko na mwamko wa kisiasa walionao WaTanzania.

    Chadema kwa kutumia mitego na njia ambazo Chama tawala CCM na Serikali yake wanashindwa kuitambua ,CCM na Serikali yake wamenasa katika mtego wa Chadema ambao umegharimu maisha ya WaTanzania ,faida iliyopatikana ni kubwa sana na ndio chimbuko ya mambo ambayo yatakuja mbeleni kwa urahisi kabisa,tayari imeshajulikana kuwa utawala uliopo hauendeshi nchi kibinadamu ni unyama unyama tu ,hiyo ni faida kwa WaTanzania wapenda maendeleo na nchi yao ,walio ndani na wale waliopo nje.

    Njia kama hizi ambazo Chadema imeanza kutumia ni njia za kubeba majukumu na viongozi nilazima wajue hivyo na ni lazima wawe wakiwaeleza wananchi kuwa panapopiganiwa haki na usawa ni lazima kutatokea patashika kwani sio rahisi kumpokonya mtu tonge inayoelekea mdomoni ,ni mapambano hivyo katika mapambano hayo maisha ya watu pia yanaweza kupotea na isichukuliwe kuwa Chama kinapendelea hivyo ila ni njia ambayo ni lazima tuipite ili kuiweka sawa Taifa hili la Tanzania, na pia watawala waliopo madarakani hawapo tayari kuachia utawala kwa wengine kwa njia za uadilifu hivyo njia za kupita ili kukabiliana nao zitacost even life kama nilivyosema.

    Tukubalianeni tu kuwa njia ambazo Chadema inatupitisha ni njia zisizokuwa na tatizo katika kulikomboa Taifa hili na mkoloni mweusi.
     
  2. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani chama tawala ni Chadema?
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dalili za Mvua ni Mawingu
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni wewe au kuna mtu kachukua password yako
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    If the price is high try the cheapest.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimempa thanks with my reservation! Akianza yale mambo yake naifuta
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwiba Umeongea
     
  8. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hii njia chadema wanayotupitsha lazima tupite tutake tusitake la sivyo tutaibiwa mpaka nguo zetu za ndani
    karibuni nchi zote za africa zimepitia hii route na hata nchi nyingi za ulaya kabla ya kuheshimiana zimepitia hii route
    hata cuf na maalim znz wamepitia hii route ila kosa alilolifanya maalim ni kukubali serikali ya umoja wa kitaifa, maalim alizani ccm watakubali wakishindwa kwa ajili ya serikali ya umoja wa kitaifa kumbe ccm hawawezi kuachia ngazi bila msukumo
    clearly seif alishinda uchaguzi na angekuwa hajakubali serikali ya umoja wa kitaifa inamaanisha ingekuwa patashika, sasa hivi yuko kimya sana
     
  9. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Miaka nenda miaka rundi tumekuwa tunalishwa hiyo kasumba ya kisiwa cha amani, matokeo yake nchi yetu imegeuzwa shamba la bibi. Hatudanganyiki tena, amani na utulivu wa kweli haupatikani bila ya kuwepo haki.
     
  10. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa ni lazima tukubaliane kuto kukubaliana. Ni ukweli ulio wazi ukombozi wa wanyonge upatikana kwa shida,tabu na mateso ni lazima machozi, jasho na damu vimwagike historia hipo wazi kuhusu suala hilo. Njia wanayotupitisha CHADEMA kuelekea ukombozi ni ngumu kuipita kama wewe si mpambanaji wa ukweli. Ukiamua kuifuata CDM na kuiunga mkono ktk mapambano ya ukombozi wa nchi kutoka ktk mikono ya wakoloni weusi na MAFISADI ni lazima ujikane nafsi yako na uwe tayari kwa mapambano. Kama CCM kuachia UMEYA wanaua na kujeruhi je Kuachia IKULU (Urais) itakuwaje?

    Tuangalia yanayojiri IVORY COAST ( JE JK ametoa kauli ya kulaani hadi leo?), angalia wenzetu kenya, zimbabwe hata Zanzibar (jan 2001 CUF walifanywa nini na serikali ya CCM), hivyo kumtoa mtu madarakani una maanisha utukufu na ubwana mkubwa unakuwa BYE BYE hakuna tena kwenda JAMAICA kubembea, kwenda kwa OBAMA kukutana na BOYZ II MEN, kukaa ndani ya nchi miezi 5 na nje ya nchi miezi 7 kwa mwaka inakuwa historia(utalii wa Jk) hivyo watawala wa aina hii lazima watoe roho za watu kulinda utukufu huo.

    Hivyo njia ya ukombozi si rahisi mfano ni jan 5 ARUSHA kilichotokea ndio kashkash za mapitio ya njia hiyo, Tusiwe wachangiaji wazuri humu JF na kunyoosha vidole kwa wengine, tujiulize je Twaweza pita njia hiyo? je tupo radhi kuipita? je tu tayari kukejeliwa na wakina MALARIA SUGU, KISHONGO, MTU WA PWANI, NGOGO,JEYKEY na wengine wengi? tupo radhi kuitwa wachochezi, wadini, na kufunguliwa mashtaka kila wakati? Je tupo tayari kulaumiwa/kutengwa na familia zetu(baada ya kuongwa na ) kushinikizwa na ccm, je tupo tayari kupoteza kazi au kuwaacha watoto zetu kuwa mayatima na wake zetu kuwa wajane. Hiyo njia ya ukombozi ambayo CDM wanatupitisha na ni UKWELI KABISA KUWA HAKUNA NJIA NYINGINE HILA NJIA HIYO,maana njia zote CCM wameweka vibao vya NJIA HII IMEFUNGWA/NJIA HII HAITUMIKI/HAKUNA NJIA HAPA/URUHUSIWI KUPITA NJIA HII nk. Ndugu zetu wa ARUSHA wamekubali kupita njia hiyo je wewe na mimi tupo tayari kuipita?
    VIVA SLAA, VIVA MBOWE, VIVA MNYIKA, VIVA LEMA, VIVA LISU, VIVA ZITTO,VIVA OWENYA,VIVA NDESA, VIVA MDEE NK.
    ALUTA CONTINUA
     
  11. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa tunaomjua mwiba, nadhani hakuwa amelog-off, mtu mwingine akatumia computer yake
     
  12. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,449
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    what do you need to believe that?
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahaha,mkuu nimejiuliza mara mbili mbili ila sikupata jibu kwa nini kaandika haya,ngoja tuone analenga nini haswa
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hata mimi... maneno yake mazito sana haya leo... sijui kimetokea nini
     
  16. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aliyeweka hii thread ni Rev Masanilo au Mwiba? Naona kama naota.
     
  17. N

    Nonda JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,165
    Trophy Points: 280
    Mwiba,
    kwa comments ninazozisoma inaonekana ulikuwa unawachoma wengi!
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    ni mwiba huyuhuyu au kivuli?

    au naota?
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    CCM ni sawa na hadisi moja kwenye Biblia. Watu walikuwa wanajenga jumba refu kwenda kwa Aliye Juu.

    Wamefika mahali wamemuudhi Mungu. Kila mtu anaongea kwa lugha yake.

    Hongera Mwiba!!

    Bado Malaria Sugu naye atakuja na yake kama hii
     
  20. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    Huyu mwiba anabusara za kisiasa sana...!
     
Loading...