Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUCTA inafadhiliwa na Denmark.....!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, May 1, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    katika hotuba ya utambulisho katibu wa shirikisho la wafanyakazi tanzania(TUCTA) ndg nicolous mgaya amesikika akitambua uwepo wa balozi wa denmark na akatambulisha kuwa denmark ni wafadhili wa shirikisho hilo.
    hivi michango ya wafanyakazi inakwenda wapi na inafanya nini mpaka tuhitaji ufadhili?
     
  2. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Nchi za Ulaya,ikiwemo Denmark, zimebadili strategy ya ufadhili..sasa hazijengi bara bara tena kama ilivyokuwa zamani,badala yake ,zinachangia kupitia mfumo wa Genaral Bugdet,then nchi husika zinaamua maeneo gani yapewe kipaumbele.Ili kuwezesha matumizi bora ya pesa za walipa kodi wa nchi zao,kwa muda sasa,wamekuwa wakijenga uwezo wa locals kufuatilia na kuidhibiti serikali katika matumizi yake..
    Sasa donors wanaweka mkazo zaidi katika 'Advocacy'..bila shaka TUCTA ipo hasa kwa ajili hiyo.
     
Loading...