Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuanzishe Operation Zinduka Moto uwake mpaka vijijini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mrimi, Nov 15, 2011.

  1. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wanajamii siku zote ukombozi unaanza na watu wachache wenye nia thabiti. Si kawaida umma wote kuamka mara moja na kudai ukombozi.
    Nimefikiria hili vuguvugu la ukombozi linaloanza taratibu linaweza likazimwa kirahisi tu endapo watawala wataamua kutumia kale kautaratibu kao ka siku zote kapropaganda. Sote tunajua silaha yao ni kutugawa kisha wanatutawala.

    Tukumbuke sisi ambao tuna access ya information tuko wachache sana, wengi wetu tupo mijini. Lkn watanzania wengi wapo vijijini. Ukifanya utafiti wa uelewa wa watu hawa juu ya katiba hawana.Sasa mimi naona hali hiyo ni silaha tosha ya watawala ktk kushinda vita hii. Wakati umefika sasa lianzishwe vuguvugu litakalopenya hadi vijijini ili watu wetu wafahau haki zao na nafasi yao katika kuzipigania. Sote tunajua watu wanavyoteseka huko, wanahitaji ukombozi.

    Kitu ninachoona hapa ni kwamba watawala watatema sumu yao ya propaganda kwa kusema vuguvugu hili ni uvunjaji wa amani kama ambavyo wamekuwa wakidhihaki maandano siku zote. Watawarubuni baadhi ya wanaharakati wenye njaa, wengine watakamatwa na hata wengine watauawa. Hii ikitokea wengine watavunjika moyo na ku give up. Watawala watakuwa wameshinda vita hii nasi tutabaki kuwa watu dhalili miaka yote.

    Kimsingi tunahitaji watu wa vijijini. Hii ndiyo silaha pekee waliyobakinayo watawala hawa, sote tunaona Arusha, Mbeya, Mwanza, Moshi Kigoma,Dar.nk. zinavyowahangaisha, sasa tunatakiwa kuzama ndani kwenye mizizi. Kiukweli tusipopata support ya wanavijiji, mi naona bado vita hii kuishida ni vigumu.

    Nawasilisha....
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jenga taifa hacha uchochezi
     
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hata kwetu wapo kama wewe wengi tu.
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Na wanawaza kwa kutumia matumbo na makalio yao
     
  5. h

    hajoma Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    akili zako hazina akili...
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hapa umefikiria kwa akili zako zote ndio ukaibuka na huu upupu?
     
  7. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Eee Mola, msamehe huyu mja wako kwani hajui alitendalo humu JF.
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Noja nikupotezee tu...sioni cha maana hapa!
     
  9. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pamba*************fu umevimbewa amani iliopo umeeanza kuja*********mba unaamini mabadiko ni kwa vurugu jaribu kufiikiri njia mbadala ya kuleta mageuzi
     
  10. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Soma vizuri thread uone kama inahamasisha vurugu mkuu.
    Hoja hapa ni kuhakikisha elimu ya uraia inapenya hadi vijijini ili watu wote waelewe na kwa kufanya hivyo wajitambue wao kwa nafasi yao wanachangia vipi ktka kuleta mabadiliko ktk maisha yao nataifa kwa ujumla.

    Kwa kuanzia tuanze na hili la katiba, najua unafahamu watanzania walio wengi, tena si vijijini tu, hawajui lolote kuhusiana najambo hili. Sasa kosa lipo wapi hapo. Na ni mbinu hii imekuwa ikitumiwa kutisha watu wasidai haki zao kwa kuambiwa kuwa wanaleta fujo.

    Nilijua hii thread itawatibua wengi kwani inaweka wazi silaha pekee ambayo watawala wamebaki nayo.

    Pole sana kwa wale niliowagusa.
     
  11. K-killer

    K-killer Senior Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe umefikiria mbali sana nakuma 100 ya 100...ulivyosema vuruvurur ianzishwe huko watu wameelewa vibaya wamezani ni vurugu,lakini ujumbe wako ni kwamba elimu vijijini watu wapewe waelewe haki zao
     
  12. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145


    Mkuu nimegusa mahali wanapotegemea wakubwa, wameshtuka wanatafuta jinsi ya kupindua hoja. Sio issue tutaendelea kuwaelimisha tu.
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    elimu hii ianzie ndani mwako na kwajirani yako mpaka kwa bibi kijijini
     
  14. IME

    IME Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hivi ni nani anapaswa kuwaelimisha wananchi hasa wa vijijini. Maana hawakawii kusema wachochezi, wanavuruga amani mara intelligence....
     
  15. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo ndio tafsiri ya serikali ya CCM na vyombo vya dola visivyojua maana ya mamlaka yake. Kutoa elimu ya uraia kwao kunamaanisha kuchochea vurugu; yaani kutoa maneno ya uchochezi.
    Lissu alionekana mchochezi kule Kiteto kwa kutoa elimu ya uraia na sheria za misitu; na kuwa WANTED!!!
     
  16. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Si wanajua silaha pekee waliyobaki nayo ni uelewa mdogo wa watu juu ya haki zao, ndiyo maana wakiona elimu ya uraia ikitolewa, wanapata hofu.
    Lakini sasa tutaendelea kukaa kimya hadi lini.
     
  17. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii ni propaganda tu, wana take advantage ya ignorance ya watanzania walio wengi.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wazo zuri lakini linahitaji mkakati mzuri zaidi. There are a few question to be raised so that mpango usiwe wa vurugu bali kuelimisha umma... Pia ni bora kuweka agenda za wananchi na si zitakazowagawa zaidi watz

    ni vemawatu wajue tunayokosa na kwanini
     
Loading...