Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

True story;inasikitisha sana,nani alaumiwe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kima mdogo, Sep 26, 2012.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanandoa hawa walikutana na wakiwa na hali duni kimaisha, wakaoana na kujaliwa kupata mtoto 1 wakike,kadri siku zilivyoenda MUNGU akawajalia wakafanikiwa kimaisha na wanamiliki mali kadhaa,miaka 7 ikapita mke akabeba mimba kwa bahati mbaya mimba ikatoka, akamweleza mama mkwe wake hapo ndo matatizo yalipoanza,Mama mkwe na Mume wakaanza kumsengenya kuwa hazai,mama mkwe akafikia hatua ya kusema mwanae aoe mwanamke mwingine,Mke akawa analia na Mungu kila siku,Siku 1 mama mke akaja akamkuta mke huyo anaumwa akasema wala haumwi ni mamizimu ya huko kwao,huyu dada aliumia sana kwani hajui uchawi wala mizimu akamweleza mumewe maneno aliyoongea mama yake,mume kumuuliza mama yk akakataa katakata na kudai kuwa mwali wake kamsingizia ili asije kwa mwanae, kwa bahati nzuri Mke akapata ujauzito mume wake akaanza kumnyanyasa,kumtukana na kumnyima hela ya matibabu kwa shinikizo la mama yk kuwa alimsingizia, mke huyu akawa analia kila siku hali iliyomletea matatizo makubwa madaktari wakamzalisha mtoto wa miez 7
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kweli inasikitisha sana.
     
  3. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hurting!
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Mume 'toto-la-mama'!
     
  5. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    he is not a man, he is still a boy..
     
  6. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hili ni moja ya majanga ya kitaifa. Nazifahamu familia zaidi ya nne ambazo mama wakwe wamekuwa powerful sana katika nyumba za watoto wao sijui ni lini wanaume wetu watakuwa na sifa kama zile za Babu DC, looh!!
     
  7. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo na hadithi yako ndiyo imeishia hapo?
     
  8. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi wa mama wanafanyaga nini kwenye nyumba za watoto wao?? katembee siku mbili rudi kwako! MUUMBA WANGU JUU NAMUOMBA SANA ANIPE JAPO BANDA LA KUZEEKEA! sitaki kuwa kikwazo kwa ndoa za wanangu, AMEN!
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    kweli mamito kuna wa mama wengine wachimvi kwa kuharibu ndoa za wanae...... kuna wengine hadi raha utafikiri mtu na bintiye wa kuzaa lakini hao ni moja ya elfu
     
  10. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mtu akioa/kuolewa lazima aondoke kwa wazazi wake nae ambatane na mke wake! Huyo kijana anatakiwa afanyiwe SENDOFF PARTY achane na mama yake.
     
  11. D

    Diga Diga Senior Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi unayeongea haya ni Mzazi kweli? Huwa nashangaa watu ambao hawataki wazazi wao waje kwenye familia zao, eti aje tu kusalimia siku 2 ya tatu arudi! What a nonsense! Hivi hujui kuwa wazazi wakizeeka wanageuka kuwa watoto wanaohitaji uangalizi wa karibu wa walezi wao? Yaani unataka hata kama Mzazi anaumwa akaugulie kwake, kweli? Ni upuuzi gani huu? Hivi wazazi nao wangekutelekeza ulipokuwa mdogo ukaugulie kwa watu ungefika hapo ulipo? Huna tofauti na kijana aliyekua kwa kulelewa kwa taabu na Mama yake halafu akiwa mkubwa na kuoa mwanamke anaingia na kumwambia "unajua Mama yako ni mchawi?". Mme ***** naye huyu anakubali, aaaah kweli, ndio maana hata hatuendelei au tunazaa watoto wanakufa, mara na mimi nilishawahi kusikia, mara na majirani/ndugu huwa wanamsema hivyo hivyo, n.k. Hivi angekuwa mchawi ungekua? Yaani Mama aone umuhimu wa kukulea wewe halafu aje aroge watoto wako? Mbaya zaidi wewe uliyekaa na Mama yako kwa miaka zaidi ya 25 hukujua uchawi wake ila alipoingia Mke ndipo yeye akaugundua kuwa Mama yako ni mchawi tena ndani ya miezi 3 tu! Na kibaya zaidi, Mama za akina Baba ndio huwa eti wanavuruga ndoa za kijana wao, ila wazazi+ndugu wa mke wao hawana shida!!!!!!! Eti Mama aliyeweza kulea ndoa yake kwa zaidi ya miaka 40 akiwa na Baba yako leo hii wewe mwenye kandoa ka mwaka 1 unamuona huyo Mama hajui maana ya ndoa, mara kapitwa na wakati (wakati yeye alipokuwa anaishi wewe hukuwepo, hata hiki kipindi unachoishi wewe na yeye anaishi... sasa sijui hapa nani aliyepitwa na wakati!). Na wanaume wapuuzi kama Cacico wanaitikia, "sawa mke wangu, nitamsafirisha mama yangu arudi kijijini, kwanza msimu wa mvua umekaribia aende akaandae na mashamba!". M.p.u.m.b.a.v.u wewe, yaani mimi nikiwa na kijana wa namna hii hakika nam-disown na kamwe asije akakanyaga hata kwenye kaburi langu! To me, parents first, any other creature should come afterward! Jaribuni huo upuuzi wenu muone kama mtakuja lea hata watoto wenu kwa amani! Chezea wanawake wewe? Muulize Adam na Samson juu ya nguvu ya Mwanamke!
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    chezea mama wakwe wewe
     
  13. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Not even a boy, a spoiled brat..
     
  14. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    wakati mwingine...inabidi uachane na mtu tu..hujazaliwa nae...
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Bila shaka huyo mama ni mjane, angekuwa na mumewe huo muda wa kwenda kunyanyasa mkwewe wala usingekuwepo
     
  16. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi hawa wanakuwaga wakina-mama wale ambao walijifanya 'hawataki' waume/kuolewa bali wanataka mtoto tu, anapompata huyo mtoto ndio anamuwa 'man of her life'...sasa akiona tu kakua anahamisha 'attention' kwa mwanamke mwingine (mkewe) basi hapo ndio 'kuweweseka' na 'kisebusebu' juu. Na mara nyingi hao wanaume kwa sababu wamekulia katika mazingira ya mama tuuu, wanawasikiliza hata wanpoona kuwa mama hapa yuko wrong! Matokeo ndio haya...

    Hii tabia ambayo imezoeleka sana siku hizi wanawake hasa 'independent' (sio magolikipa) kujifanya hawahitaji mwanaume maishani mwao wanahitaji tu mtoto....itakuja kutuletea mabalaa sana huko baadae, wanaume wa design hii na magay/lesbian wengi tu watajaa!
     
  17. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,359
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    Haya ndiyo makosa yanayotokana na kuruhusu third party [be it yr mom+rltives or hers}
    Marriage is a bond between 2 parties a man and a woman only.
    Ukiruhusu ndugu marafiki kuingilia maisha yenu mwisho siyo mzuri. Kwenye hili mwanamume ndiye anayepaswa kuonyesha njia?
    Ukisha kuwa firm matatizo yote yataisha. Mimi hayo yalinikuta kwani nimeoa mwanamke ambaye tumetofautiana dini, mila, utamuduni. Tulivyooana tuu matatizo yalianza toka kwa dada zangu zikafika hadi kwa mama yangu. aliyekuwa ananielewa alikuwa ni baba yangu tuu. One fine day tulikuwa na family gathering na kwa bahati mbaya dada yangu mmoja akasema neno dhidi ya mke wangu ambalo kwa kweli ilikuwa ni kumuonea kitu nilicho kifanya na kwanza kuwaambia ndugu zangu wote kuwa huyo ndiye mke wangu mpendwa na niko tayari hata kuwakosa wao kama itafika mahala ambapo itabidi nichague. Na niliwaambia sitaki kusikia mtu yeyote anamdhalilisha mke wangu hata akiwa ni mama yangu. Kama kuna tatizo niambiwe mimi mwenye mke. Baada ya hapo nilipunguza kabisa hata kuwatembelea ndugu zangu lakini mwisho wa yote hivi sasa mke huyohuyo ndiye kipenzi cha mama yangu na dada zangu.
     
  18. m

    makeda JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Imeandikwa wapi labda kuwa mwanaume akioa aendelee kukaa na mama yake au kupokea amri zake?
    Tunapenda sana kupotoshana.we kama unaishi na watu vizuri utatunzwa tu kokote uliko,tena watakuwa na hamu na wewe.

    Imeandikwa mtu aliyebarikiwa huacha urithi kwa watoto wa watoto wake,badala yake unakimbia majukumu yako unaanza kubebesha watu mizigo na wivu wa watu wenye laana.
    Acheni kutesa wanawake wenzenu bila sababu nyie wamama wakwe,hamna hata kigezo kinachowalinda kufanya hivo,ni kuwa wicked tu.

    Wanawake wengi huwa wanaheshimu wakwe zao lakini anahesabiwa km ni mtumwa kufanya vile na hana haki yoyote.
    Ukiwachunguza hawa wanaotesa wake za watoto wao huko nyuma wao wameishije. Na wakwe utabaki mdomo wazi.
    Mi naliona km hili swala ni moja ya majanga tuliyo nayo.
     
  19. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Wa kulaumiwa mwanaume kwanini amtese mke wako kwa kusikia maneno ya watu
     
  20. k

    karatta Senior Member

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata haisikitishi na wala hakuna wa kulaumiawa Kwa sababu story haina hitimisho
     
Loading...