Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tribute to David Wakati, Kikwete, Mengi, Nchimbi na wengine, Wamzungumzia David Wakati (TBC Live)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pascal Mayalla, Dec 5, 2011.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Tribute to David Wakati, Kikwete, Mengi, Nchimbi na wengine, Wamzungumzia David WakatWatch TBC Live Now!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Safi sana...
    Naona Live.
    Ameanza Dr Nchimbi akiwakilisha salamu za rais.
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Mzungumzaji wa Kwanza ni Waziri wa Habari, Dr. Emmanuel Mchimbi, aliwasilisha salaam za rais Kikwete.
    Rais ana msiba wa kifamilia hivyo atatembelea familia kutoa pole zake baada ya msiba.

    Mchimbi kasema Mzee Wakati, alitanguliza mbele maslahi ya taifa.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mzee Kasongo Hamza anaelezea Historia ya Watangazaji wakongwe...
    TBC ina scratch kishenzi, sijui ni kwangu tu!
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Mzee Mengi anasema David alikuwa mnyenyekevu. Waandishi wajifunze, kusema, kuandika na kutangaza ukweli mtupu!.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Anafuatia mzee Mengi, anasema waandishi wote watalazimika kumkumbuka Mzee WAKATI kwa kutangaza ukweli mtupu...Kwaheri David, anamaliza!
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Saa hizi ni kuweka mashada. Awali MC, Hamza Kasongo alimzungumzia Mzee Wakati, alizidiwa na kukatiza kwa machozi!
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Askofu Dr. Valentine Mokiwa, anamzungungumzia David Wakati, alikuwa Down to Earth.

    Alikuwa muadilifu aliyesimama kwenye ukweli.

    Walimtizama kama kioo
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Dikson Saileni

    Mzee Wakati alikuwa mtu mkarimu sana, alikuwa amebobea kwenye lugha ya Kiswahili.
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Mkubwa Ally, David Wakati alikuwa gwiji wa utangazaji!
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Salim Mmbonde: David Wakati katuachia kuheshimu kazi. Kazi ya utangazaji inahitaji uvumilivu, umakini na ustahumilivu!
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Aboubakar Liongo. "David Wakati amenifikisha hapa nilipo"!.
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Sam Ruhuza, Katibu Mkuu wa NCCR -Mageuzi "Mzee Wakati alikuwa mcheshi"!
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Mhe. Harold Maruma-Diwani wa CCM, "David Wakati alikuwa mpenda watu. alifit in kwa watu wa rika zote".
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Alfred Magai...David alikuwa mpenda watoto, na alipenda sana kazi yake...
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Alfred Magani "Mzee Wakati alikuwa mtu mwema, mcheshi"!
     
  17. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Akitanda na Muhabi, vijana wa CCK pia wamemzungumzia, Divid Wakati alikuwa ni tunu!
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Chama cha CCK(bado hakijasajiliwa). Katibu Mkuu wake amesema Wakati alikuwa Mwalimu mzuri!
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Mandela Wakati, mtoto wa David Wakati, akizungumzia legacy ya baba yake, very humble, down to earth, legacy yake ni uadilifu wake!

    Kipindi kimekwisha.
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kipindi kimeisha baada ya Pasco kujifagilia kwa kipindi chake cha zamani cha Kitimoto, akieleza kuwa yale yote yalikuwa mafunzo aliyofunzwa na Mzee David Wakati.
     
Loading...