Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Treni laacha watu 1000

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nkwama welding, Oct 30, 2012.

  1. N

    Nkwama welding Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Treni lenye route ya stesheni mpaka Ubungo maziwa likiwa na mabehewa sita limewaacha abiria zaidi ya 1000 waliokua wakisubiri kupanda katika kituo cha kamata.abiria hao ambao wengi wao wametokea kariakoo wamesubiri treni hilo kwa muda wa Saa nzima treni limekuja toka stesheni likiwa tayari limejaa.nimeongea na baadhi ya abiria wamesema kuna umuhimu mkubwa wa mabehewa kuongezwa.nadhani TRL wamepiga mahesabu madogo sana.
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwanzo mgumu. tukijipanga vizuri changamoto kama hii tutazikabili.
     
  3. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,649
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Poleni, endelea kusubiri maana linarudi
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,839
    Likes Received: 2,994
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni changamoto mkuu siunajua tena mwanzo mgumu.
     
  5. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Waongeza mabehewa wakati wa asubuhi na jioni! ni ushauri wa bure tuu!
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Lakini pia naona gharama zitarudi haraka!! kwani ziko ngapi katika kila njia?
     
  7. L

    LISAH Senior Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani linauwezo wa kuchukua abiria wangapi kwa Waikati mmoja.?
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Hayahayaa Dr mwakyembe kazi ni kwako kula vichwa hvyo laki nne mnaikosa hivi hivi kwa siku,je kwa mwaka sh ngapi mnapoteza?
     
  9. N

    Nkwama welding Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo naendelea kusubiri robo Tatu ya abiria waliokuwepo wamerudi kupanda mabasi.
     
  10. M

    Mchaga HD Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kauli yako imenitia hasira sana..tafakari.
     
  11. w

    white wizard JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Behewa moja linabeba abiria 200,hivyo behewa 6 ni abiria 1200.kwa wakati mmoja.
     
  12. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watajirekebisha kwa kila hatua ili kusiwe na usumbufu

    Mungu Ibariki Tanzania
     
  13. Crocozilla

    Crocozilla JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 405
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Hii ni changamoto nyepesi kwa hatua alikofikia. Nashauri waite mabehewa yalikuwa yanafanya safari za mwanza ili kuongeza nguvu wakati wa asubuhi na jioni walau behewa 10 hadi 12. Ni mwanzo mzuri sana Mwakyembe
     
  14. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Watu 1000 wachache sana. dar ina wakazi million 5
     
  15. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu wasipofanya ufisadi watapata pesa ya kuweza kuiboresha sana TRL
     
  16. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abiria wapatao 80 kwa behewa. Treni ina mabehewa matano hadi sita kwa hiyo safari moja inaweza kubeba abiria zaidi ya 400 na karibia 500 mkuu... mwanzo mgumu, ni changamoto ya kufanyiwa kazi kwa kweli.
     
  17. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu ndio Dr. wa kweli, ameonyesha kiwango cha usomi wake kwa vitendo na sio kuningíniza usomi wake ukutani. Amekula ngómbe hatashindwa mkia.
     
  18. f

    filonos JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    sio wote 5 mil..wanaishi UBUNGO CHAMUHIM LAZIMA RELI ZIWE 2 THE TREN KILA DAKIKA 20 IJE NYINGINE HAPO KIDOGO ITASAIDIA KUPUNGUZ kelo waonge na NSSF waongezee mtaji kwani gharama zitarudi mapema
     
  19. b

    blueray JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inaelekea Mh. Mwakyembe amekurupuka kwa nia ya kutafuta umasrufu. Town train gani ikishapita usubirie masaa! Si ndio watu badala ya kuwahi kazini watachelewa zaidi!

    Halafu town train zenyewe za kuchakachua kwa kuokoteza na kuunga unga. kwa nini wasiokoteze na kuunga mengi yapite kila baada ya robo saa?

    Any way miongoni mwa mafisadi angalau Mwakyembe ameonyesha ubunifu, tumuunge mkono labda siku nyingine atakuja na town train za ukweli badala ya kuendeleza mfumo wa uchakachuaji
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Good move, sasa waongeze mabehewa, na exchange routes ili wawe na trips nyingi... si vibaya kufikiria local private investors
     
Loading...