Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Treni yaanza kwa hujuma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgomba101, Oct 30, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    UZINDUZI wa safari za treni ya abiria jijini la Dar es Salaam, nusura uingie dosari jana wakati kibaka aliyetambuliwa kwa jina la Vincent Michael alipoamua kuiba vyuma vya breki katika moja ya mabehewa yaliyoegeshwa katika kituo cha Yombo.

    Tukio hilo lilifanyika muda mfupi kabla ya treni iliyombeba Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe haijafika katika kituo hicho.

    Msafara wa Dk. Mwakyembe aliyeambatana na waandishi wa habari pamoja na maofisa wa Sumatra na wale wa Shirika la usafirishaji la Tanzania na Zambia (TAZARA), ulikuwa unarejea stesheni ya Dar es Salaam, ukitokea katika kituo cha Mwakanga nje ya jiji.

    Safari hiyo ilikuwa ni baada ya Waziri Mwakyembe kuzindua usafiri wa aina hiyo kwa treni ya Shirikla la Reli nchini (TRL), uliofanyika eneo la Ubungo Maziwa.

    Mmoja wa maofisa wanaolinda katika eneo hilo la Yombo, aliyeomba jina lake lihifadhiwe kwa kuwa si msemaji, alisema kuwa walimkamata kibaka huyo wakati akitekeleza uhalifu wake pasipo kuhofia athari zitakazojitokeza endapo behewa hilo lingeanza kufanya safari zake.

    Kufuatia tukio hilo kibaka huyo alibebwa katika moja ya mabehewa yaliyombeba Waziri Mwakyembe na kisha kufikishwa katika Kituo cha Polisi Tazara kwa hatua zaidi.
     
  2. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    OOHOO!vp tena vifisai vidunchu,mara hii?
     
  3. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Hayo ndiyo matunda ya Serikali mbovu inayoongoza watu maskini waliokidhiri.
     
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Watanzania wote tuwe walinzi wa treni yetu najua wapo watu wanamuonea gere mwakyembe kwa uthubutu wake.
    Pia nawaomba EL,RA na AC waje wapande hii treni yetu.
     
  5. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    dawa ni kuinvest kwenye CCTV kwenye kila behewa lakini hii pia haitamaliza wizi sababu wezi wakubwa ni wafanyakazi na wataiba wakati mabehewa yamepaki
     
  6. Simple

    Simple JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 249
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hata yakipaki, CCTV ni masaa 24 yenyewe haipaki.. CCTV ni lazima,,sio swali.
     
  7. R

    Rwey Senior Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dah huu umaskini wetu matatizo... umaskini wa akili unatufanya tusifikilie maendeleo,, na umaskini wa fedha ndoo kabisaaa unaongeza tatizo.
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Vincent michael kwa nini wewe hujasoma kama wenzako waliomo humu ndani wanaojisifia jamii yao wanaakili kuliko jamii nyingine
     
  9. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    for sure CCTV na Simu ni muhimu pia spika for announcement in train.
     
  10. m

    malaka JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watapata hasara mara mbili kaka. Wabongo wataiba hadi hizo kamera aisee.
     
  11. t

    tupel Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Dah ushafika huko mara hii
     
  12. m

    motherservant Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwanza kabisa ni vizuri kila mmoja wetu akaelewa tunawajibika kwa utunzaji wa mali zetu. Hizi ni jitihada tu za wachache wasiopenda kuona wenzao wakifanya vizuri lakini pia jamii ieleweshwe kila mara inapopatikana nafasi juu ya umuhimu wa kujiona wamiliki wa mali za umma. Umaskini ni jambo lingine pia uangaliwe uwezekano wa kuwasaidia vijana wetu hasa kwa elimu na kujitambua maana si kweli kwamba vibaka wote hawana uwezo wa kufanya kazi au wale wanaoomb mchana kutwa si kweli kwamba wote wana matatizo ni kutokujitambua na uvivu ambao umeendekezwa na jamii pamoja na serikali yetu. Kila anayepata nafasi ya kutoa elimu popote afanye hivyo. Ukimpa mtu shilingi 500 tuseme haitamsaidia sana kuliko angeelimishwa akajua kujitafutia hata zaidi ya hapo. Tusibaki kulaumu serikali kila wakati nasi tutumie nafasi zetu
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,867
    Trophy Points: 280
    Chadema wakichukuwa nchi itawaongoza matajiri.
     
  14. ram

    ram JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,709
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Chezea wabongo weye!!

     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,867
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. SIERA

    SIERA JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    Wezi mpaka USA wapo....wizi nitabia mbaya tu alonayo mwanadamu ..wangapi wezi unawajua na wametoka family bora...think before u talk
     
  17. SIERA

    SIERA JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    Daah itabidi Vincent wamchangie akasome maana hii jamii wote wamesoma..
     
  18. P

    Ponera JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nimekugongea bonge la like, chukua jingine "LIKE" angekuwa sio mwenzao ungeona comment zingesomeka kama hivi( alitaka akauze akanunue ubwabwa)
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hivi huyo Vincent Michael sio kuwa kuna wasiopenda maendeleo walimpandikiza kweli?...najaribu kufikiria kuwa alijiamni vipi hata akaenda kujaribu kung'oa hicho chuma ulichobainisha mleta mada...
     
  20. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama huwapi elimu watu ,tegemea uchawi,mazingaombwe, udokozi n.k
     
Loading...