Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Transportation company

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Shigo Siyc, Dec 19, 2011.

  1. S

    Shigo Siyc Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi natakiwa nisome masomo gani nikiwa hiph school niweze kufikia lengo la kuwa na transportation company..
     
  2. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kaka kama lengo lako ni kuanzisha tu soma koz unayoiweza na ume plan. Huwez kusoma artificial intelligence kama hata hesabu za log ni tatizo. soma koz yoyote ila kama unataka kuwa mwanzilishi mwenyewe na mkurugenz mwenyewe bora usome mambo hayo ili kupunguza mzigo wa kuajir mtaalamu na hali kampuni ni mpya. Maana salary lazima umpe more than 3Mn per month
    wasikilize wengne mie c mjuz wa hili
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Wahi NIT ( chuo cha Usafirishaji) pale Mabibo wakakupe mwanga zaidi.
     
  4. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kasome Business Administration in (General) au specialize kwenye logistics management nadhani Chuo cha Mzumbe wanayo au Transport and logistic Mng ya NIT..ila kwa high school soma EGM, HGE, ECA, na PCM hz Comb ndo zitakuwezesha kuja kusoma hz program kwa urahisi kidogo ukifika chuo, tofauti na ukiwa umesoma HKL, HGL au HGK, manake ni kozi zinazohitaji uwe na idea ya Hesabu, Economics au Accounting
     
  5. S

    Shigo Siyc Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante ndugu pax
     
  6. S

    Shigo Siyc Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana..
     
  7. S

    Shigo Siyc Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeye thanks kwa ushauri wako.!
     
Loading...