Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

track stolen laptop

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by rosemarie, Aug 19, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,678
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    wakuu nimenunua laptop na ningependa ikitokea ikaibiwa niweze kuipata tena,nifanyeje?kuna software au setting?
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nakushauri fanya simple Risk and security analysys ya ya hiyo laptop ili uweze utambua na kugudua chanzo
    • THREAT na WEAKNESS ya hiyo laptop kubiwa
    • Probability ya kila risk ya kutokea
    Once laptop ikiibiwa kuipata ni bahati ndogo sana Atleat simu inagaw ana yenyewe mtu aki format au akiuza nch nzi nyingine e nayo ni ngumu. Laptop mtu anaweza asiformat na akawa jirani yako na bado usijue.

    So badala ya kuwekeza maarifa ya kuipata ikiibiwa wekeza maarifa a nguvu zako isiibiwe. Since ikishaibiwa kuipata probality yae ni 0.001 . Imean PREVENT it isiibiwe. Once ikiibiwa basi

    Vile vile.

    Make sure uanjilinda na threat halisi na real. usije ukaconcetrate na Wizi phyical ukukuta siku umeaicha latop sehemu baadae unakuta laptop inelea kwenye maji. au unaitumia sehemu amabayo laptop haipumui vizuri na hivyo ku over heat. MWisho wa siku latop haiibiwi lakini inakufa mapema.

    But kama laptop yao ina madoc kama ya CIA na MOSAD nadhani unaweza kuiwekea ka GPS. Au unaweza kwenda kwa wale jamaa wa GROUP 4 na ulimate security wakupe ushauri na huduma zao kwa gharam ya kila mwezi.


    Ukisoma kuna ku google study za security na risk analysi ya laptop kuibiwa ni kesi chache kesi nyingi ni Utunzaji.

    Anyway ngoja wataalam waje watoe nondo.
     
  3. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    locatemylaptop.com
     
  4. Mzuzu

    Mzuzu JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
  5. L

    Lepapalongo Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Nakumbuka kuna jamaa aliniambia voda wanahuduma hii ya security kwa kubandika micro-chip kwenye mother board hata iwe wapi ukilog hewani inasoma ipo wapi kwa gps kwa kushilikiana na minara yao.Kama kuna ukweli 2tajua hapa jf.
     
  6. w

    wanatamani JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mh ilinde tu. Wakisha chukukua wanajua kuitumia hata ukitrack itaonyesha tu ipo kinondoni kwa manyanya kazi itabaki nyumba ipi ipo
     
Loading...