Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toto la kichina!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ernie, Nov 24, 2010.

  1. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna dada mmoja Mzambia aliolewa na Mchina, akala mimba, muda ulipowadia yule binti akajifungua, mtoto aliishi kwa muda kama wa masaa 3 baada ya hapo akafa.

    Msibani nyumbani wakati watu wamejikusanya mara akaja shangazi toka kijiji, akaanza kupiga kelele, "Mi nilijua tu, nilijua tu" ikabidi wamuite kando wamuulize kulikoni kuwa alijua kwamba mtoto atakufa?

    Shangazi akajibu, "I knew that Chinese things don't last for long"
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Recycled
     
  3. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    izit? Basi skumbuki basi acha niitoe
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Si kila kitu cha wachina ni kibaya,ni kutokana na wafanyabiashara wetu kutaka watengenezewe vitu vingi kwa bei nafuu,nimejionea mwenyewe kwani nipo mahali husika,vitu vyao ni safi kama utahitaji kwa ile bei ambayo wao wameiweka
    ushauri kwa wafyabiashara,kama unaona mtaji ni mdogo no need for demanding cheap one,ni maumivu kwa wengine na mchina haachi pesa yupo kama mchaga,unacho hitaji utapewa

    mapinduziiiii daimaaaaa
     
Loading...