Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Topic Tata-Mwanaume kumchungulia Mwanaume mwenzako bafuni......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by zubedayo_mchuzi, May 11, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hii tabia ya baadhi ya Wanaume/wavulana kuwachungulia Wanaume wenzao bafuni wakiwa wanawaoga huwa ni dalili za mabadiliko ya mvulana kuwa shoga.
    Mytaka Haiwezekani
     
  2. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana wewe ni mtaalamu wa hiyo kaz ya kula chabo midume wenzako, unamani ndiz zao. Watakulamba
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unauliza makofi polisi . . .
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Heshima haipimwi kwa kilo,
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    zubeda unaanza kunitia mashaka kama nilivofanya kwa fulani...nakupa muda!
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kama muda ni pesa fungua akaunt ya saa
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unless huyo anayechungulia ni shoga....mwanaume kamili hawezi kufanya hivyo...
     
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Wanaangaliana size.
    Ili hata akisikia kachukuliwa demu wake,ajue pa kuanzia....!!!
     
  9. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha ha ha
     
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    unafikiri zubeda mchuzi, hakyanani vile..!!!
    Ndo tabia yao hyo.
    Pengine hata humu wapo,wanapita kimyakimya kama hawasomi thread vile..!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Huwa wanapata raha gani kumwangalia kidume mwenzako.au kijike mwenzako.
    Watu wa namna hii hata macho yao huwa yamelemaa akiona tundu anaweweseka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    duh!!hii ndo kwanzaa naskiaaa si kuleee vudeee msharabwe mweteni kawaida kukutaa tunaogaa kundii la vijana tukiwa machungani,ila hi ya kumliachapo kidume mwezako ni dalili ya upunkestii...bar yenyewe nikienda chooni siwezi kuangalia du duuu ya mwezangu aaaaaaaaaghh
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    loh hii mpya,
     
Loading...