Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TOPIC:mwenye 'CV' KATIBU MKUU WIZARA YA SHERIA NA KATIBA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by khasanii_kharimu, Jun 6, 2012.

  1. khasanii_kharimu

    khasanii_kharimu New Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mr mbonde ambae ni katibu mkuu wizara ya Katiba na sheria.Hivi karibuni Amepeleka Wafanyakazi Kwenda TUME YA KUKUSANYA MAONI KATIBA MPYA..ambao vetting report zao zimeonyesha kuwa hawakufaa kwenda Tume.Na wale ambao Majina yao yalionyesha wako Safi na wangeweza kwenda kasi moja na tume hyo hawakwenda.
    Mwenye CV ya huyu Jamaa aimwage hapa.
     
Loading...