Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tonda DSM Iringa yapata ajari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Milindi, Dec 4, 2011.

  1. M

    Milindi JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 804
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Nakaribia kufika Iringa. Na upendo bus.tonda imepata ajari a kugonga semi iliyokuwa imeharibika pembeni.inasemekana driver Kafa.
    majeruhi na abiria wengine wa tonda tumewabeba ndani ya upendo zaidi nikifika Iringa
     
  2. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Polen saana ukfka tujuze zaid khs iyo ajal
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aisee,pole zao waliojeruhiwa na waliopoteza ndugu but ilikuwa mitaa gani vile?
     
  4. u

    utantambua JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nasikia dreva wa Tonda kafariki dunia palepale kutokana na ajari hiyo.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Poleni sana waathirika na Ndugu!
    Mungu awafariji.

    Ajari=Ajali?
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Pole sana jamani. Madereva walaaniwe wote, carelessness
     
  7. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usishangae mkuu huyu ni mtu wa Mbeya au Iringa,kwetu hatuna tofauti kati ya R na L.
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Tonda ni lile basi la kichina!
     
  9. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    du basi kazi ipo
     
  10. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Nadhan Ni Muda Muafaka wa polisi Kufanya Kazi Yao Kwa Kuzingatia sheria za Usalama Barabarani Na kugundua Hapa Bila shaka itakuwa Ni Lori ambalo limeharibikia Kati kati ya Barabara na Kufanya Uzembe wa kutoweka alama yoyote ya Tahadhari kama reflactors
     
  11. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole sana!
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Hawa madereva waruwaru watatutaliza jamani. Mungu awasaidie majeruhi wapone waendelee na majukumu yao
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    MUNGU wangu! Tutafika kweli! Poleni majeruhi wote na Rest In Peace kwa yeyote yule alipatwa na mauti ktk ajali hiyo.
     
  14. M

    Milindi JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 804
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Waliokuwa siti za mbele wanasema dereva alikuwa speed na mbele kidogo ya mikumi alikuwa akishuka kwa kasi mbele semi ilikuwa ime park. Ile ku over take akakutana na semi nyingine inapandisha akabidi arudi na kuingia semi. Iliyo park.kwa chiyo dereva alibanwa na usukani na kukatika mguu. Na neno alilosema ni maamaaaa hakuweza kuonyesha tena na ilichukua muda mrefu sana kumchomoa alvyokua amebanwa.alifariki wakati anakimbizwa mikumi.MUNGU AMLAZE MAHALA PEMA PEPONI AMIN.
     
  15. 1

    19don JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nilipanda bus hili mwezi wa 11 linaondoka iringa saa 5 asubihi, hadi tunafika kitonga tayari nilikuwa na mashaka na dereva kuto kuwa mzoefu wa kuendesha mabasi, nikamuuliza dada mmoja ambaye ndio kondakta wa bus hilo , alicho jibu ni kuwa dereva wao hana uzoofu na njia ya iringa alikuwa anaendesha njia ya mwanza, hakuna aliyeridhishwa na majibu hayo hadi tunafika moro kuna makosa zaidi ya 5 ya udereva alikuwa ameyafanya mm nilishuka moro na kubadili gari kwani niliona hatari inayokuja mbele yetu
    RIP dereva ee mwenyezi mungu wape nafuu majeruhi wa ajali hiyo
     
Loading...