Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti kati ya computer enginering na computer science

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kasigi, Feb 28, 2012.

  1. K

    Kasigi Senior Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    WanaJF kuna hivi vitu vinanchanganya mimi nnapenda Computer engineering, ila kuna hii wanaita Computer science je ni nini tofauti zake? Na pia kuna kitu wanakiita Electrical and computer system eng. je hii nayo ni tofaut na computer eng.? Naomba pia kujua tofauti ya compt eng. na IT ntashukuru kwa msaada wenu.
     
  2. C

    C programming JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    computer science.....inahusu jinsi ya kutengeneza program ambazo zinatumika kwenye computer....na computer engineering inahusu ufundi wa kutengeneza vifaa vya computer.....
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
  4. K

    Kasigi Senior Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    thanx alot mmenipa mwanga ryt now thanx
     
  5. C

    C programming JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Mkuu unataka kusomea nini
     
  6. K

    Kasigi Senior Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nnataka computer eng vipi si inafaa au?
     
Loading...