Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti kati ya Baba Mdogo,baba mkubwa,baba na Babu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutunga M, Apr 26, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kiswahili ni kigumu,Ebu wana JF nifafanulie hivi mtu anayepaswa hasa kuitwa BABA Mkubwa ni kaka yake(kiumri) baba yako au baba mkubwa ni babu yako na je si kweli kwamba mtu ambaye ni mdogo au mkubwa wa Baba yako ndiye baba mdogo wako.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye colors ndo kwenye matatizo!
    Babu hahusiki in any way hapa!
    REFERENCE ni baba yako..Wakubwa zake ni baba wakubwa, na wadogo zake ni baba wadogo zako..basi.
     
  3. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haina sababu ya kuongeza. Jimmy ameshamaliza kila kitu. Nikiongeza chochote nitaharibu mbaya.
    Mzee stick to JP he is 100% right.
     
Loading...