Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

To You..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by klorokwini, May 18, 2011.

  1. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    aaah! mods naomba mic niwakilishe.

    oh! baby!

    nimekaa na kutulia, mengi nimefikiria
    Mawazo yamenijia, tangu tulipoanzia
    shairi nakutungia , nielewe my dia
    mwenzio ninaumia, please say wewe pia

    Kila nikikuangalia, kweli umekamilika
    nguvu zinaniishia, nikuite malaika?
    moyoni ninaumia, mwenzio nasononeka
    Penzi lako nalilia, usije wakakuteka

    Natamani kuwa nawe, sekunde kila dakika
    Liwalo acha na liwe, moyoni nimekuweka
    Mola acha asifiwe, alokuumba ukaumbika
    Daima mimi na wewe, wazi wazi natamka

    Napenda sauti yako, ukitaja jina langu
    Hufichi hisia zako, ukiwa pembeni yangu
    Kukusaliti ni mwiko, umetosha kiu yangu
    Milele mimi ni wako, kwavile wewe ni wangu.

    Nasifu zako tabia, Wazazi nawapa sifa
    Mtoto umetulia, akili na maarifa
    "Honey! nimekupikia", unanipa taarifa
    Darling nimekuzimia, nakupa zote nyadhifa.

    Usiku ukiingia, mapema wajitayarisha
    Visa wanisimulia, vyengine vya kuchekesha
    Uchokozi waishia, na kuanzisha tamasha
    Nami nalimalizia, na koja nimekuvisha.

    Macho ukiniangalia , taabani sijiwezi
    mwendo u kitembea, laniuwa lako pozi
    Nyumbani nakungojea, fanya hima laazizi
    Zawadi mekuletea , za kukupa usingizi.

    Nina mengi ya kusema, lakini muda hautoshi
    Nakuombea uzima, Uzidi wako ucheshi
    Unithamini daima, kwa harusi na mazishi
    Ewe changu chema, Unukiae marashi.

    Ni malenga wenu klorokwini a.k.a ileile "bukta la jeshi"
     
  2. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mwanamalenga huyoooooooooooo ( anawakilisha) sijui kwa nani?????
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ¿¿¿¿¿¿.........???????
    Kumbe Kloro una kipaji hivi??

    Nimekusikia mpenzi tabasamu langu pokea
    Shukurani nakupatia mazuri yangu kuyatambua
    Kwa zako nzuri tabia moyo wangu nakupatia
    Leo hata na kesho mimi ni wako tambua!

    Utashi wako adimu mwenyewe wajijua
    Kila nikiwa nawe maisha nafurahia
    Wenye wivu wachukia mioyo yao yaumia
    Leo hata na kesho mimi ni wako tambua!

    Wambea wanaongea furaha kutuondolea..
    Kila wakijaribu uvivu twawatolea...
    Kamwe hatushawishiki mabaya kuyasikia
    Leo hata na kesho mimi ni wako tambua!
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Natamani kuwa nawe, sekunde kila dakika
    Liwalo acha na liwe, moyoni nimekuweka
    Mola acha asifiwe, alokuumba ukaumbika
    Daima mimi na wewe, wazi wazi natamka


    shukrani dawa ya Malaria:biggrin1::biggrin1:
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kudadekii hapo kwenye bluu ankal sijui ulikuwa unafanya nini
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aah Kamanda hupati mtu hapa hahaha!
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dearest huyu ni mtu wa nne kumpokea kwenye ile club yetu sasa ratiba itakuwaje ?
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umetoka mahabusu lini??
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahhaha dearest hapa najibu mapigo tu bwana....Kloro is not mine to keep!!!Mliopo mnanitosha!!
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Afadhali ingekuwa vizuri hata hao wengine wawili wakachukuliwa na mafuriko ya mvua hizi za sasa lol!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani dearest kumbe hupendi nifurahi ehhhh???!
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani Liz furaha yako kutupanga mafungu ? utachakaa mapema na watakimbia wote ila mimi niliosema hata at 50 bado nitakupenda.
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Bravo!!!
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kloloquine mbona husemi tenzi umeidedicate kwa nani?
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaha ngoja atoke huko uswahilini utamsikia
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ankal wapi banaa....
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Lemme say wow, mistari imetulia
    I might sell my cow, zawadi kukupatia
    I love u more now, wapi ulisomea?
    U wanna make me bow, mikono kukuinulia.

    Nilificha lako jina, to play guess game
    Hukuogopa fitina, never mind the blame
    Kwa mapana tena sana, U mentioned your name
    Sina hata la kunena, Your picture is in my brain frame.
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    heheeh I hope umepona sasa
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    heheeh ankal niko honeymoon bana, sasa wewe unazani hili shairi ni bure bure. Tena mkiona nimepotea ghafla msishangae, tunarenew bana!
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    heheh kamanda unategua tego ujue? tutakuvua uanachama, hii ni kinyume na katiba kabisa yaani.
     
Loading...