Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Time Frame-Visa ya Marekani

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Quemu, Dec 4, 2008.

  1. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hivi inachukua muda gani kupata visa ya Marekani, kwa mtu anayekwenda huko mara ya kwanza? Toka kutuma maombi, kwenda kwenye interview, mpaka kuja kupata (provided docs. zote ziko sawa na hamna kizingiti chochote)?

    Na ukishapata, ni dirisha la siku ngapi unapewa kuitumia kabla haija expire (kama huwa ina expire)?
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Specifics please,

    Visa ya aina gani, etc etc
     
  3. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Visa ya kwenda kutembea
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2008
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Typical Wait Time (Calendar Days*) for a Nonimmigrant Visa Interview Appointment

    Visitors Visas: 2 Days
    Student/Exchange Visitors Visas *** (Excludes: A, G, K, and V): 2 Days
    All Other Nonimmigrant Visas: 2 Days

    Typical Wait Time (Workdays**) for a Nonimmigrant Visa To Be Processed****: 1 Day
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2008
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Code:
    http://tanzania.usembassy.gov
     
  6. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kang - haya maelezo umeyatoa kwenye website ya ubalozi wa Marekani Tanzania?

    Kama ni ndio, je wanafuata hiyo time frame au huwa kunakuwa na mizengwe inayochelewesha utoaji wa visa?
     
  7. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    The operating word is typical, they can always find a way to make your case non-typical which makes that information almost useless even if it is official.

    On top of that nasikia kuna foleni kama wanagawa pesa, is this still the case? If yes, how typical can that be?

    Worse, they reserve the right to deny with no explanation.
     
  8. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Somo,
    Umeomba niwe specific! Naomba nawe huwe hivyo basi.

    Kwa kawaida ni muda gani inachukua ku-process hiyo visa (assume kila kitu kiko fresh)?
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Dec 4, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Halafu watu wakinyimwa wanalia lia kama vile ni haki yao......
     
  10. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2008
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Ya nimetoa kwenye website yao, kama ukitimiza masharti sidhani kama kutakua na mizengwe, peleka walichokuambia and nothing less/more kuna watu wanapeleka mafaili kibao ambayo hakuna aliyewaomba. Uzuri wa wenzetu ni watu wa procedures/processes/policy/etc.

    Unaweka apointment online kabla ya kwenda so sidhani kama foleni ni tatizo, anyway be prepared kuipoteza hiyo siku nzima(Sijawahi kwenda wa bongo).
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    kama si haki yao mbona wao wanalilia kuja kwetu?.... na wewe mbona uko huko???????
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Dec 4, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Hawaji kwenu kuzamia na hata kama wakija hawatakosa wala kupungukiwa chochote. Mimi niko so what...sikunyimwa visa mimi kwani kila kitu kilikuwa mswano. Niliipata baada ya nusu saa tu!!!!
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Nyani Ngabu
    Nyani Ngabu is Gettin' that Arab money
    JF Senior Expert Member Join Date: Mon May 2006
    Location: Inside the Perimeter
    Posts: 6,912
    Rep Power: 36

    Thanks: 892
    Thanked 2,304 Times in 1,459 Posts
    Credits: 6,184,689

    Re: Time Frame-Visa ya Marekani

    --------------------------------------------------------------------------------

    Quote:
    Originally Posted by Mchukia Fisadi
    kama si haki yao mbona wao wanalilia kuja kwetu?.... na wewe mbona uko huko???????

    Hawaji kwenu kuzamia na hata kama wakija hawatakosa wala kupungukiwa chochote. Mimi niko so what...sikunyimwa visa mimi kwani kila kitu kilikuwa mswano. Niliipata baada ya nusu saa tu!!!!
    __________________

    NAKURUDI SIKU UKIFA?????????????
     
  14. T

    TanzanianFemale Member

    #14
    Jan 9, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimewahi kuona mama mtu mzima analia at the embassy after being denied a visa. Nilimuonea huruma kweli since she apparently wanted to go join her husband or something along those lines. Pia nikajionea huruma na mimi kama mwafrika. Somehow, what we are being put through (or putting ourselves through) is worse than slavery. Kisha these imbeciles (not all) we elect year in year out are really doing nothing to raise the integrity of African people. Ndio maana I dont entertain politics maana nitapata ulcer bure. Sorry for going off topic.

    Anyway, mimi si mtaalam but I would advise to book the earliest appointment which I think is around 8.00am halafu kufika by say 7.00am because they have security checks and what not. I think one should get the visa in the afternoon if everthing is in order. Also, its wise to use the checklist of required documents they have online.
     
  15. Y

    YE JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nyani unabalaa, mara tu unalenga shabaha...
    Heri ya mwaka mpya mazee!
     
  16. cocochanel

    cocochanel JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2009
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 1,404
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Hata watu wa nchi nyingine nyingi tu wanaitaji visa kuja Tanzania, hivyo nao ni kupanga foleni kupata visa ya kuja Tanzania. Hivyo ni bora mtu kurespect nchi na mahitaji yao.

    Cha muhimu ni kujua pia kujieleza, na nchi nyingi zinazoongea English kama 1st language wanapenda mtu ajue lugha pia hata kuelewa mtu anakuambia nini katika maneno ya kila wakati.

    Jua form uliyoijaza ndani nje, as wengi wanaandika na wanategemea basi ndio hivyo ni kama interview ya kazi mtu anaandika CV wakati wa maswali hajui kujieleza hata vipangala alivyoandika kwenye CV.

    Ni kama visa wengi wanasaidiwa kujaza wanakimbiza kusubmit form bila kukaa chini kuisoma na kujua walichoandika.

    Kila kitu unachopeleka wewe kisome ujue as ukiulizwa ujue, pia chochote kingine kinachoendana na ombi lako.

    Haya unaenda kutembea, lazima uonyeshe kuna kitu cha kukurudisha wakati fulani. Na kuonyesha kuwa unajiweza kujiangalia unaposafiri hata kama utasema unategemea watu unaoenda kuwatembelea lazima nawe ujiboost itasaidia.

    usisite site eti unajibu ili then unabadilisha jibu hapo hapo toa moja, labda ukiulizwa

    CHA MUHIMU JIBU UNACHOULIZWA

    SIO KUULIZWA SWALI UNAANZA KUJIELEZA NA MAMBO AMBAYO HUJAULIZWA AMBAYO YANALETA MASWALI MENGINE THEN UNASHINDWA JIBU THEN UNABATUA


    JIBU UNACHOULIZWA NA SUBIRI WAKUULIZE SWALI

    KUMBUKA UNAWEZA KUWA NA MAMBO YOTE WANAYOTAKA THEN UKAWA HUJUI KUJIELEZA.
     
  17. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Fungua website yao kwa maeleza ya undani.

    Applying for a Visa at the US Embassy in Tanzania


    GOOD LUCK
     
Loading...