Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tiketi ya treni hadi uwe na kitambulisho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HASSAN SHEN, Aug 4, 2012.

  1. HASSAN SHEN

    HASSAN SHEN JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh.Mwakembe aeleze hivi ni kwa nini ukitaka tiketi ya treni kutoka kigoma kuja dar na vice versa,unaombwa uoneshe kadi ya kupigia kura,kwani kigoma sio Tanzania?
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuzuia wahamiaji haramu kutoka nchi za jirani hasa Kigoma wahamiaji haramu wapo wengi mno. Kwangu mimi sioni kuwa ni tatizo hilo. Hata Serikali akiamua kuwaambia polisi watuulize vitambulisho mitaani naona poa tu kwa usalama wetu na nchi yetu dhidi ya Wahamiaji haramu.
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hata Marekani kupanda ndegee siku hizi lazima uonyeshe kitambulisho.
     
  4. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa hilo naunga mkono 100%, tena ikiwezekana tutembee navyo kabisa na mtu asiruhusiwe kupanda treni bila kitambulisho maana kuna wengine wanadandia tu bila tiketi.
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu nchi nyingi za ughaibuni na baadhia ya Africa kama Africa Kusini huwezi pata kazi kama huna kitambulisho au kusoma shule au chuo. Kitambulisho ni muhimu sana
     
  6. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,645
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Mbona kutokea Unguja, Pemba, au Kenya vitambulisho havihitajiki? Ni upande gani ni hatari zaidi kwa usalama wa nchi? Kigoma au Pemba/Kenya? Tumesahau maharamia ya kisomali yamezagaa huko baharini na kupitia mpaka wa Kenya na upande bahari?

    In short, kama usalama wa nchi uko mashakani kutokana na uhamiaji haramu basi wahamiaji hao ni kutoka Somalia, Ethiopia, Eritrea, Djibouti, na Sudan ya Kusini. Kigoma ni cha mtoto, after-all upande wa west ni wabantu wenzetu. Ukisikia kuchuja mbu ukameza ngamia ndio kitu kama hiki.
     
  7. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,645
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni sahihi lakini isiwe upande au sehemu moja tu bali iwe utaratibu wa nchi nzima.
     
  8. HASSAN SHEN

    HASSAN SHEN JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wahamiaji kigoma tu? Vipi kuhusu mikoa mingine ya mipakani kama mtwara,mbeya,arusha,tanga nk?
     
  9. HASSAN SHEN

    HASSAN SHEN JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli dudus mi naona kama ni sort flani ya ubaguzi.
     
  10. S

    Sessy Senior Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninaunga mkono hoja ni kwa usalama wetu na taifa kwa ujumla na sio tanzania tu china kupanda tren lazima passiport au kitambulisho kwa wachina, italy popote unapoenda lazima uwe na passiport au permit kwa sababu muda wowote na mahali popote askari anaweza kukusimasha na akahitaji kuviona hivyo vitu
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Acha Mawazo kama ya ndugu zetu wa Zanzibar wao wanasema sio WABANTU
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huko kigoma kuna wakimbizi wanaweza kuingia mjini dar wakatujazia huu mji
     
  13. HASSAN SHEN

    HASSAN SHEN JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wa mjini vp? Hivi hawa wahamiaji haram tunaosikia kila siku kwenye vyombo vya habari mara wamekamatwa mara wamekufa wanapitia kigoma?
     
  14. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kigoma ndipo wanapoadandia treni kuja Dar, Umeshawahi kusikia Treni imetokea Arusha mpaka Dar? njia ya Tanga wahamiaji haramu hawaitumia sana kuliko ya Kigoma kwa sababu ya Treni. Njia ya Arusha inawahamiaji haramu wengi ila kuwadhibiti huko ni rahisi
     
  15. m

    mharakati JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,225
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    kigoma ni saturation point ya majambazi ya kirundi, kikongo na mengineo lazima tuwe extra vigilent
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Mmegombea Hayo Maendeleo...Mmeondoa NGUZO za VIONGOZI halafu Mmefunga VITUO VYA WAKIMBIZI na KUGAWA

    ARDHI YAO KWA VIONGOZI wa SERIKALI na MARAFIKI; WAKATI wa Mwl. Nyerere Hao Wakimbizi Wasingelazimishwa

    Kurudi kwao na Wangesikilizwa na kupewa URAIA na hiyo ARDHI wangegawiwa; Lakini sasa la hasha haraka haraka

    Sasa wanajua watakimbilia MIKOA mingine... Wanaweka SHERIA TICKETI ya TRENI lazima kitambulisho...

    NI ULAFI WA HIYO ARDHI...
     
Loading...