Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo 'Marketing Team' mnatukosea wateja...

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Igwachnya, Dec 4, 2011.

  1. I

    Igwachnya Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hivi hawa jamaa wazima kweli? Huu ulikuwa wakati muafaka kupandisha gharama za simu na sms? Wapo busy ku-promote wimbo wa mbayuwayu hadi wanakera... hivi kumsikilizisha mtu kitu asichotaka sio kosa?

    Inawezekana hawa jamaa wapo kwenye payroll ya kampuni nyingine kwa ahadi ya kuiua tigo....

    RIP TIGO
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    labda wanafanya demarketing. Ukizidiwa na wateja si lazima uwabebe wote. Unatafuta namna ya kuwapunguza.
     
  3. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Choice guys! Kama unaona huwezi gharama zao basi waweza hamia vodacom, zantel na wengineo.
     
  4. T

    The Dr New Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati mwingine ukiwa mtu mzima kuhama hama mitandao au kubadili namba kila wakati hailipi.... Inawezekana tigo walikuwa na plan ya kukua na kushika soko wakasahau plan ya kubakia juu...... Wakati huu ni kama vita imepamba moto kila kampuni inashusha gharama za kupiga simu isipokuwa tigo..... kila kampuni inajitahidi ku customize servicess ili kuendana na makundi tofauti tofauti ya wateja wake isipokuwa tigo..... hili linaweza kuwa sikio lakufa
     
Loading...