Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo, Biashara imewashinda?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tuko, Sep 30, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ni siku nyingi sasa naona matatizo ya Tigo yanazidi kuongezeka.
    - Upatikanaji wa network ni tatizo hata sehemu za mijini
    - siku hizi wana tatizo la mawasiliano ukipiga co unaambiwa network busy, au namba haipatikani wakati sio kweli...
     
  2. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    sure, sometimes mpaka urudie kupiga namba mara ya pili ndio unaipata.! nadhani wanahitajika kufanya uongezaji wa rooms zaidi ili watu wawe available all the times. waeja wamekuwa zaidi ila mitambo iko vile vile.
     
Loading...