Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tido muhando kutoka Bush house kuja Town

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Jul 9, 2009.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jee kweli Tido Muhando ndio yule yule wa BBC. kwani namkumbuka alipokuwa BBC marais wa Afrika hasa Mh mkapa akiapata kazi kujibu maswala yake. yalikuwa maswala hasa yanagusa jamii na kuonekana kama mkombozi wa Jamii mpya hasa ya kiafrika. Jee ametoka Bush House kaingia Town Hous (tbc)?
     
  2. edwinito

    edwinito Senior Member

    #2
    Jul 9, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kule pamoja na kuwa mkurugenzi alikuwa mtangazaji, sasa huku si unajua mkurugenzi ni nini! Siyo enzi zileeeeeeee za mkurugenzi David Wakati. By the way, yuko wapi huyu mzee????
     
Loading...