Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thread zangu hazichangiwi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bundajo, Nov 9, 2011.

  1. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina balaa gani kiumbe cha Mungu miee manake kila thread ninayoanzisha inaishia kupotezewa tu? Mweeee
     
  2. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ''Sio lazima wote tuimbe wengine inatosha kuwa wasikilizaji''...Afande Sele (Ni Mtazamo)..
    Pole baba/mama...
     
  3. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Pole sana...tumia staili ya wanamuziki wa kikongo na muziki wa dance kwa kutaja taja majina ya member waandamizi,mfano papaaa Rev Masanilo, wapi Saint mutoto ya fulani...na wengine na wengine na eventually utabuy tention yao! Regards!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,204
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    We umejiunga jana na leo tayari ushaanza kulalamika. Mgeni kweli wewe?
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Hebu nitajie baadhi ya thread zako kama tatu tofauti zilihusu nini ili nikazichangie sasa hivi!.
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nimeipenda hii,halafu aache malalamiko mbona hii tunachangia jamani,
     
  7. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eyooo wapi papaa Masanilo.......
    Wapi mamaa AshaDiiii........
    Wapi mamaaaa FaizaFoxy.......
    Wapi mkuu Invisible..........
    Mamaaa Mamdenyi upoo......
    Papaa Mwita25 jeeeee.......
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ngoja niichangie...utapata wachangiaji wengi!!!
     
  9. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kujiunga juzi maana yake nini?
     
  10. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nisaidieni wakuu na mimi nijulikane. Mweeeee
     
  11. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    watu walikuwa busy na threads za arusha
     
  12. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,452
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
  13. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha ha nimegundua leo asubuhi. Kweli JF haina upendeleo.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    daahhhh Acha fujo basi..

    anyway : KARIBU

    halafu una thread mbili tu ulizo anzisha

    http://www.jamiiforums.com/complaints-congrats-advice/190525-mchaga25-na-mwita25.html ( Mchaga25 na Mwita25)

    na ya pili ndo hii ya leo..

    http://www.jamiiforums.com/jf-chit-chat/190661-thread-zangu-hazichangiwi.html ( Thread zangu hazichangiwi)

    usema ukweli hauna topic ya maana uliyoanzisha..
    kama ukianzisha topic yenye kuvutia au topic fulani
    inayohusiana na maisha ya kila siku hata ukiweka picha tu
    au utani utapata wachangiaji wengi tu ...

    tulia acha papara..
    asante na karibu tena..
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Bundaja, kumbe lengo la hizo thread zako ambazo hazikuchangiww likikuwa ni kujulikana!.

    Kama ni kweli umejiunga jana, ulikuwa hujui utoke vipi. Basi kupitia thead hii umeshatoka, utajulikana sana tuu!, then what next?.
     
  16. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona hii thread yangu imeanza kuchangiwa. Asante Mungu mieee
     
  17. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kinachofuata ni kutafuta marafiki hapa JF.
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahha

    sjui kwa nini ila umenichekesha ..
    asante

    na pata wasi wasi we ni mgeni mwenyeji.. (MM)
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Afrodenzi, asante kwa hii, kumbe siku hizi jf ni popular kihivi mpaka mtu anajiunga na kupost utumbo ili tuu ajulikane!. Tunapiga hatua!.
     
  20. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni-PM nikuambie kitu
     
Loading...