Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thread ya list ya wana JF wanaohama Tigo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kapwila Matulu, Oct 13, 2011.

  1. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Si kwamba wana JF wanaotumia mtandao wa Tigo ndio wateja wakubwa, hapana! Lakini tukijitaja hapa itakuwa sample mojawapo itakayowafanya Tigo wapate takwimu fulani zinazoonyesha impact ya uamuzi wao wa kupandisha bei ya kupiga simu kinyemela. Kwa kuwa nimeona Tigo wameweka matangazo yao kwenye web hii ya JF, bila shaka ujumbe utawafikia kwamba tunahama. Nitabaki na line kwa ajili ya incoming calls, lakini nitapiga outgoing kwa line ya pili (siitaji). Naanza kujiorodhesha:

    mimi ninahama
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Mi sitahama huu mtandao, kwakuwa huu sasa ni mwezi wa sita simu yangu ni kama redio tu, inapokea simu tu!
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Automatically ulishahama, nakuhesabu kwenye list
     
  4. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mi nina wiki 2 sasa nshahama huko nipo kwa jiran
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwanini mnatumia tigo? Hata siwaelewi kwaheri
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nina mwezi wa pili sasa ivi niko zantel
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Mie natafuta ule mtandao wa WAPEMBA, hawaibi wale
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    zantel wapo poa sana halafu ukiwapigia hausubiri hata dakika tatu unakuwa ushaunganishwa. hamieni ZANTEL.
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tehe tehe tehe ODM bana, lakini taarifa hii ya togo kupandisha gharama kinyemela itawacost tu.
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Zantel kama umeusahau jina.
     
  11. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hata voda nao wamepandisha bei hadi sh 2.6/sec tena bila kuwaarifu wateja.
    mimi kwa sasa natumia laini mpya ya ZANTEL raha sana kutumia huu mtandao. wanaJF twanga kotekote.
     
  12. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Naendelea kupata watu hapa. Ikifikia mahali nitaweka summary ili Tigo na wengine wanaoshusha bei kwa mabango makubwa lakini wanapandisha bei kinyemela, wapate message
     
  13. j

    juniorfeb18 Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi pia nahama.sijajua coverage ya huu mtandao wa wapemba,kule kwenye miteremko ya mlima kilimanjaro tarakea unapatikana?
     
  14. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah, Toka Mobite, Buzz hadi Tigo. Bado na imani sana na tigo hivyo siwezi kuhama kabisa maana wao ndio wakali wa promotion mtarudi wenyewe huko mlipoenda kupanga.
     
  15. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani hiyo tiGO mwenzenu nilishaachaga long time........uchaaaaaaaaaaaafuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    TIGO
    ZANTEL
    VODACOM
    AIRTEL

    Na mitandao mengine yote hakuna mwenye afadhali nasema kwasababu watanzania wengi tunajua kuweka vocha na kupiga simu sidhani kama watu wana tabia ya kufanya uchunguzi baada ya kupiga ameongea kwa muda gani na kwenye simu yake alikuwa na salio kiasi gani na amekatwa kiasi gani kwa muda huo aliongea, mkiambiwa Sh 1 au Sh 2 kwa sekunde huwa mnahakikisha kuwa kweli? Hakuna tofauti yoyote ile nasema hivyo sababu niliishafanya kazi kwenye NOC (Wataalamu wa IT watakuwa wanaelewa namaanisha nini) ya mojawapo ya hawa providers and i know how the game is being played na hawa operators.
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    ni kweli kabisa tigo wamekuwa wezi sa hivi,nipo zantel toka juzi
     
  18. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi bado niko tigo, na ni mteja wao kwa mda mrefu sana kwa namba 071340301.. siku kadhaa zilizopita niliweka mda wa maongezi wa elfu50 nikamgawia wife elfu20 nikabakiwa na elfu30+ leo nimeangalia salio nina elf23 sikumbuki kama nimepiga simu za hivyo, nafanya uchunguzi nikikuta nimeibiwa naachana nao, naamini mimi ni mmoja wa wateja wao wakubwa.
     
  19. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mi wiki ya tatu sasa sijaweka salio nilikwaruza nikafuta namba bahati mbaya vocha ya buku,kuwapigia customer care wakaniambia kuongea nao inabidi niwalipe yaani unakata pesa <salio>unapoitaji msahada nikaongea nae wakasema inabdi niende offisi za tiGo watanitatulia tatizo kufika wakaleta longolongo sana mwisho mdada mmoja akaniambia nimwachie ile vocha kwa ahadi,mpaka kesho yake nitakuwa nishaongezewa salio matokeo yake paka sasa sijaona salio wala nini? Hawa jamaa ni genge la wauni,wezi nk.
     
  20. G

    Godwine JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mimi nipo TTCL yani mpaka kuweka vocha shida
     
Loading...