Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

thread ya kuchakachua

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lucas, Sep 19, 2012.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wadau nipo tu sasa napumzika hivyo natafuta thread yoyte ya mtu niichakachue bila kupewa BAN,

    tena kabla sijafika mbali nashukuru sana bodi kwa kutusaidia kujua pia serengeti boys tulio nao hapa..... au madam FF alishtukia mapema ndio maana akakimbia? wapi ako Rejao? na dada Cantalisia? shushushu wa chitchat Preta tunaomba list mpya ya kapo za chitchat.... halafu udaku editor Bishanga? toleo la mwisho lilitoka lini? Erickb52 una tabia kama makabila ya pwani japo hutokei huko!! wao kila siku sherehe tuuu!!! kuna kijana alikuwa anaitwa The Finest kuna mtu kamuibia modem yake? na yule kijana al maarufu kama babu japo usijeshangaa ukakutana naye mazingira ambayo hutarajii anaitwa Asprin.... leo uko wapi? sweetlady utuletee basi utabiri wa hali ya hewa kwa Arusha... poleni kwa kuvunjiwa NMC..... pakajimy after NMC what follows? Bujibuji kazi zinakwenda? kwa wale wa serikalini jamani muda wetu saa tisa na nusu umepita zamani tuu na wale wa private naona ka muda kenu kamekaribia na kwa walinzi now ni saa 12 asubuhi......


    mpo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mimi hapa ndio panihusu....Ndio najiandaa kuingia shifti ya usiku leo. Nimemwacha mke wangu Cantalisia analea. Nimempa ban ya kuingia JF kwa kipindi hiki...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Yanga washapigwa goli moja huko Jamhuri...
     
  4. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    bro Rejao nilitaka nikutupia ka- like lakini kwa suala la kumpa ban dada yangu Cantalisia nimeahirisha kukupa like.... usisahau koti la mvua hazitabiriki sana siku hizi... bai ze way habari kaka?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hah!! dakika ya ngapi hiyo?
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Aisee hapo sikubaliani na wewe kabisa. like yangu naihitaji!! Nimeshai recognize tayari!! Mwanetu hatutaki kumpandikiza genes za JF mapema yote hii, ndio maana nimeona mama watoto apumzike kwanza!!
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Arusha hali ya hewa kwa sasa ni nzuri hivyo twawakaribisha wote wanaopenda joto....ila wale wenye aleji na vumbi wasithubutu kujileta huku!

    Huyo kijana aitwae The Finest hajaibiwa modem ila alikuwa anatumia lap top ya jirani yake .....sasa bahati mbaya yule jirani kahama!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Nasikia wamepigwa tatu bila.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Yeah, tatu kama **** Yeung! Ndio madhara ya kulala wawili wawili...
     
  10. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    uuuwi una maana Lizzy kule ungaltd ana hali mbaya!! Erickb52 hivi kale kagari kako kana ac kweli?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    dah nyie hata hamchakachui thread ila mnapandisha watu hasira... yatakayowakuta mie simo!! Preta wewe sio yanga kweli?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    gari ya erikb52 haina ac, aliifunga pangaboi. Hata air bags hana kawekesha kwa rambo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    \hivi ile binduki yako umetupa wapi maana akija na marungu yule brazza!!! mie nakuruka ati!! hi King'asti?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hayakuhuu!
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2013
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Dah.. Joto kali ngoja nikajimwagie maji!
     
  16. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2013
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,514
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280

    charminglady hivi upumzika wa wkend hii?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2013
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa mkuu... au hangover ya jana bado haijaisha??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2013
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,514
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Jaman nimeambiwa thread ya kuchakachua. jana tulikunywa maziwa aisee
     
  19. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2013
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    aahh kumbe upo mi nimenogewa na huu ubaridi wa arachuga bado nipo nipo sana
     
  20. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2013
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mtu mmbea utamjua tu...mdomo unakuwa mweusiii! Jiwe Linaloishi nimekukosea nini lakini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...