Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

There is no way out: Just do it... wakamateni tu yaishe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 3, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    I know, I mean I know the government is looking for way out; on how they gonna spin this one off. Well, there is no way out. The security agents who assaulted Dr. Ulimboka must be arrested and charged for attempted murder. This is the only way to show that the government did not sanction the assassination attempt. The longer the government is taking to arrest the suspects the deeper the deception web of lies they tangling themselves in. Ultimately, they will have to come out somehow.

    The only other way out is to never come out and hence conforming with absolute certainty that the assault was sanctioned by the state. It doesn't make any sense that it has taken our "so able security agents" over seven days to figure out who "did" it; unless they can't face the truth.. and the truth my friends will still come out. Some people know who did it and what happened to the finest details is well known. So, why not just DO IT!?

    I'm more worried that the chain of involvement in this episode runs long and the weaving net of 'who knew what' is wider and it is almost impossible to arrest ONE without arresting the "OTHER"....
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Plan A yao ilijulikana, sasa wanatafuta plan B, lakini mwisho wa siku ukweli utajulikana tu hata ipite karne.
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hawana ubavu wakujikamata. Haiwezekani kfanya lolote zaidi ya kuja na maelezo kwamba ni wahuni ndio waliofanya hivyo! Si umesikia yule fuska wa ccm ambaye kapewa ukuu wa mkoa kwa kukata uno alivyoropoka mjengoni?? Hawana la ziada na hawatafanya lolote maana ni kawaida ya serikali hii kuua!
    Ulimboka is lucky to be alive!
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mzee Mwanakijiji The arrest should also include those who gave the order to use torture to interrogate the doctor.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Kukata uno wapi? Makubwa!!! Siku hizi kukata uno ni sehemu ya CV ya kupata ukuu wa mkoa?? Kama ni hivyo wanamziki mbona hawapwi hata ukku wa kata?? Au kiuno hiki kinakatwa wapi?? Kwenye sherehe ya kitaifa au???
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Haaahaaa! I just keep my eyes wide and open. Sijui ngoja usikilize hadithi zitakavyoletwa hapa....
     
  7. M

    Mkandara Verified User

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Jamani nataka kuuliza swali..
    Hao Wabunge wa CCM wanaodai kwamba Chadema inahusika kwa madai ya kuwa WALIOMTEKA Dr.Ulimboka walivaa magwanda kama ya Chadema. Je, hawa wabunge walikuwepo hadi wanajua haya? na walizipata wapi taarifa hizi ikiwa hadi sasa hivi taarifa za Polisi hazijathibitisha wahusika wenyewe na wala hii sii taarifa za bunge?.

    Hivi kisheria hawa Wabunge hawawezi kubanwa kueleza wamezipata wapi taarifa hizi, tofauti na madai ya Chadema ambayo askari wetu wa jeshi la Usalama ametambuliwa na kuhusishwa na victim mwenyewe?
     
  8. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    soma signature yangu jamani!
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mama Mdogo, wanavikata kwelikweli muulize simbachawene wakati anakatwa mkono wake alikuwa wapi na wife wa mtu,??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama waliweza M-KOLIMBA marehemu(RIP)HOLACE na wakaa mzungu wa nne bila explanation yoyote itafuja hii ya ULIMBOKA.Hapa tatizo kwao ni timing ya kuwepo session ya bunge otherwise wange-spin off without any hassle.

    Tatizo letu ni katiba,rais ana madaraka makubwa mno.Tuyapunguzeni katika mchakato huu ulioanza,huwezi mteua mkuu wa mkoa ambae tayari ni mbunge tena wa viti maalum,that is an abuse of power,full stop
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkandara sio tu wabunge, hata serikali pia. Stella Manyanya ni mkuu wa mkoa, hivyo yuko upande wa serikali na amekuwa mtari wa mbele kutaja aina ya mavazi waliyokuwa wamevaa watu waliomteka Dr Ulimboka.
     
  12. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kauli za Mizengo Pinda siku zimekuwa zikiiweka serikali on the defensive mara kwa mara, je ana competency issues?
    • wakati EPA imeshika kasi na kauli yake kuwa HAWA NI WATU WENYE NGUVU SANA, SERIKALI ITAYUMBA
    • Wakati wa sakata la Zanzibar si NCHI
    • Wakati wa sakata la Maalbino hadi kutoa CHOZI
    • Wakati wa sakata la Jairo na kauli yake ya NINGEKUWA MIMI
    • Wakati wa sakata la kupandishwa posho za wabunge aliungana na spika baadaye bosi wao akaruka
    • Sasa hivi kauli yake ya LIWALO NA LIWE inaonekana kuashiria wazi kuwa serikali na hasa WM alijua nini kimemtokea kiongozi wa madaktari
    Serikali has a million ways kujitoa "hata kama ilihusika". Tatizo ni competence na ujasiri wa kufanya hivyo!
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mzee Mwanakijiji

    Kova na vijana wake wako busy ku cook story na uchunguzi feki
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. M

    Mkandara Verified User

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Unajua wakati mwingine mimi hufikiria tofauti kabisa na wadanganyika. Hii picha hata siielewi kabisa maana naona watu wanajifunga wenyewe.

    Halafu, amini maneno yangu niloposema PR ya madaktari mbovu, maana nilipinga mgomo wa Madaktari lakini hii ya Ulimboka ni sababu kubwa sana kwangu kufanya mgomo kuliko zote zilizopita maana mazingira ya kazi ndio haya tunayozungumzia. Hii ni sababu kubwa kwetu sisi wananchi wote, vyombo vya haki za binadamu na vyama vya kisiasa kuandaa maandamano makubwa ya kitaifa kupinga mauaji haya.
    Yaani kama kuna siku ya watu kutokwenda makazini na kulianzisha basi ni mauaji kama haya ndio huanzisha machafuko nchi nzima..Kesi hii ifikishwe ktk vyombo vya kimataifa haraka iwezekanavyo na sisi wananchi tusikae kulalama hapa JF tutafute majibu kwa nguvu zote..
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kule Serengeti aliuwawa mtalii toka Holland, wakatoka mawaziri wawili bungeni na Helcopter mpaka Serengeti na ndani ya masaa 24 watu wamekamatwa. Huko ni mbugani, lakini Dar ambapo Dr Ulimboka ametoa maelezo ya awali ambayo yangeweza kabisa kusaidia kukamata wahalifu mambo yako kimya. Ungeangalia kikao cha jana bungeni ungepatwa na pressure, wabunge wa CCM wametumia nguvu kubwa sana kuzima issue ya Dr Ulimboka. Lakini wasilojua ni kwamba sasa hivi wananchi wanapatwa na hofu kila wakiona askari. Huna uhakika kama unakamatwa wewe!
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Let see and wait what they will tel us about findings! I know they will fake us as they always do in important issues!

    They took three days to arrest the murder of tourist but to Ulimboka nothing they have found now, can you imagine?

    This how they are planning to fool us!
     
  17. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,564
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Mwanakijiji, all Dr. Stephen Ulimboka had to do was to betray the cause the doctors were fighting for by letting these government thugs record him admitting that their strike was politically motivated. They never banked on Dr. Stephen Ulimboka, inspite of all that pain, not succumbing to their evil plan. It is obvious to any right thinking individual that this kind of torture is not something new, it is the way this oppressive government operates to try to silence voices of dissent.

    But things didn't work out the way they had planned, they never reckoned with the courage of one individual going by the name Dr. Stephen Ulimboka. Let us just take a little time and ask ourselves, how many of us would have saved themselves the pain of having their teeth and nails plucked out with a pair of pliers just by admitting and in so doing incriminating, for instance, an opposition party?
    There is a rumour that ACP Ahmed Msangi (pictured), the Dar es Salaam Special Zone Crime Officer, who we were told, should be leading the investigation has gone underground...hiding? This was after he is alleged to have been recognized by the victim as part of the government squad that carried out the abduction and inflicted such barbaric acts of torture. Under normal circumstances this is the man that should be giving us press releases on progress made so far but...

    Right now, if things had but worked out the way these thugs planned, the government would have benefited in a very big way. The propaganda and lead story from every govt mouthpiece such as TBC, Habari Leo and such, would have been the confession of Dr. Stephen Ulimboka that he was just used by people who want to bring the govt down. I hope you did listen to the Bunge session where allegations were made that Chadema was behind the doctors' strike.

    I am one hundred percent sure that had Dr. Stephen Ulimboka given in, he would still have his teeth and his nails intact. People like him are hard to find and our evil, short sighted and weak leadership never once reckoned with the kind of courage he showed. As Mwanakijiji suspects a very unusual development took place that spared the life of this courageous doctor...however it is now out of their hands and even all the perfumes of Arabia wont clean the government's bloody hands.
     
  18. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Wanawezaje kujikamata?
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145


    Ni udhalilishaji wa kijinsia. Kukata uno ndo Kapewa urc, ila kwa mwanaume sawa tu ehh.
     
  20. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh! Mama Mdogo kwa kujifanya hujui mambo! waulize wenyewe ilitokeaje.
     
Loading...