Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tff mnatupeleka wapi?

Discussion in 'Sports' started by Jacobus, Oct 18, 2012.

  1. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Wengi tunajiuliza TFF kwa nini HAICHUKULII hatua klabu ya Yanga kwa kuvunja kipengere rahisi mno cha mkataba wa mdhamini wa ligi cha timu kutokuvaa LOGO ya mdhamini hatua zipi zichukuliwe.
    Juzijuzi tu Africa Lion walipata joto toka kwa watawala wa TFF mpaka kikaeleweka, lakini niwaonapo watawala hawa wa TFF wanapozungumzia suala la klabu ya Yanga kuvunja sheria wanakuwa kama wamemwagiwa maji ya baridi sasa TFF watueleze hapa chini pana timu nyingine zipo juu ya SHERIA???????
     
Loading...