Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Eti hatuko naye tena?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by EMT, Apr 24, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Eti Mume wa yule mama aliyewaita watu nyumbani kwake kuchukua video live (ziko youtube) za kumfumania mumewe na kimada amefariki dunia? Katika hizo video mama huyo alisema kuwa pamoja na kumfumania na kimada ndani ya nyumba ya ndoa, hataweza kumwacha mumewe.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Habari ya tangu wiki iliyopita hiyo nadhani!Labda kumnanga sana kulimpa baba wa watu presha au waliendeana BwAGAMOYO!RIP....
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    BWAGAMOYO kufanya nini na mikono na sumu zipo Lizzy? ndo maana naogopa sana roho za wanawake wanaoteseka na kujidai wanavumilia....wanalolipanga ajua Mungu.......RIP
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    What's this all about?
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ila zile video zilikuwa noma.
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anaumwa ini wala hajafanyiwa baya lolote RIP Majid na makumbusho
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbaya kweli...usiku akilala unamwekea mikono shingomi alafu unarudisha..siku nyingine unamshikia kisu alafu ukishtuka unaanza kulia!Wengine hua wanabaki kuwakomoa nyumba ndogo ila sio kama mioyo yao iko pale!Wanaume kuweni waangalifu...
     
  8. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Yatosha tu kusema ni ukomo wa safari yake ulifika ila kwa namna ambayo haikua nzuri tu machoni pa waungwana bt RIP anyway!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna mama alienda kumfumania mumewe na camera za clouds fm sasa mume amekufa!
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sote hatujui,ajua Mungu aonaye sirini....em soma vitu vinavyosababisha liver failure....!!!
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Oh kumbe.
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nawajua sana sana kabla ya matatizo alikuwa anaumwa tayari na alikuwa yupo kwenye treatment mkewe Dr alimwambia aache mapombe makali na sigara akasema bora tu aendelee kuumwa. Msumbufu sana yule baba we acha tu kadri ungejua yule mama alivyokuwa anteseka nae ungesikia huruma. Pale kwenye ile video si uliona mkono umefunikwa wa yule Salma? ni umevunjika
     
  13. Yeccotltd

    Yeccotltd JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hiyo video inapatikaneje huko youtube?
     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Aisee. Mungu ampe ujasiri bi Salma aweze kulea watoto wao vema. From the video I could tell the woman was frustrated. Japo mi sijasoma saikolojia, yule mama si kuwa alikuwa anashadadia mumewe kufumaniwa ila alikuwa amechanganyikiwa. Pale tunamwona anacheka kujifariji, watu wakiondoka akibaki peke yake anaangua kilio. Haya mambo nyie acheni tu!
     
  15. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuipata U-turn it was there two days a go. Angalia second page ya u-turn.co.tz utaiona.

     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280

    Lizzy hapo sijakuelewa, fafanua (kama hutajali). Wanaume wawe makini na wake zao au nyumba ndogo?
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanza nyumba ndogo ila wakishindwa kabisa kubehave wakalikoroga wawe waangalifu na wake zao baada ya madudu yao kujulikana!Badala ya kufurahia wakipretind kila kitu kiko sawa wakati sio wawasaidie na kuwaruhusu kutoa hasira zao kwa uwazi zaidi!Mtu anaelia ndani na kucheka nje ni hatari sana maana atakapokuja kuchukua hatua hata mwenyewe hatajua mpaka baadae!
     
  18. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hakuna kitu kama unawajua sana....unlesss wewe ndo mama uliyemfumania mumeo na camera....kuna maswali yabidi ujiulize....huyo baba kaanza ku-cheat lini? kama alijua mumewe yu mgonjwa kwa nini afanye vituko vyote vile? kwanini ang'anga'anie na aseme kwa ujasiri sana kuwa yeye pale haondoki....na akazungumzia mali za mumewe na jinsi asivyoweza ziacha?mbwembwe zote zile zaweza kuwa zilikuwa kwa ajili ya ku-justify aliyoisha yafanya....manake kuna sumu za kuua taratibu si kila sumu inaua hapo kwa hapo....nyingine zachukua hata miaka,zinaanza figo,maini then mengineyo....nina mashaka sana...yale maandalizi ya fumanizi yanaleta maswali
    If only walls could talk....
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    hata kaa afumaniwe tena..
    R.I.P
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    akili za wamama wa mjini zinaeleweka kabisa....watu wanang'ang'ania yakiwashinda wanafanya makubwa.....that drama was too much!
     
Loading...