Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tendo la ndoa

Discussion in 'JF Doctor' started by MMOJA, Oct 20, 2012.

  1. M

    MMOJA Senior Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wana JF naomba kuuliza,hivi kuna madhara yoyote mwanaume anaweza kuyapata akikaa mda mrefu bila kufanya tendo la ndoa(kama miaka miwili hivi)?
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,023
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
    Hakuna tatizo lolote lile kiafya ila usifanye ile kitu nyingine, ile ina madhara.
     
  3. New Nytemare

    New Nytemare JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 1,266
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    nn hiyo..??
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asipige puchu!
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    madhara yapo bwana...unakuwa na stress flani na pia unapungukiwa happiness kwenye maisha yako
     
  6. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,130
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Kitu ip hiyo?
     
  7. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kwani mapadri hukosa hiyo happiness au kupata stress! Maana hawajawahi kunanilii toka wazaliwe.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    kwanini ukae miaka yoe hyo?
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    kwanini ukae miaka yote hyo?
     
  10. Mura Weito

    Mura Weito Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yah, madhara yapo kama kuwa zoba na stress nyingi ile kinoma. Mi siwezi kaa mwezi mmoja bila kufanya tendo la ndoa. Ingia kwenye google andika Advantages of sex uone mambo.
     
  11. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu yeyote ile utakuwa na matatizo ya kisaikolojia ambayo utayaona kama madogo lakini
    ni makubwa kwani hata uwezo wa kufikiri na utendaji wa kazi unapungua, labda iwe hujawahi kufanya
    mapenzi tangia uzaliwe, hiyo haina shida, ila ukishaonja nanihii aisee......
     
  12. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Inaonekana wewe unajua jua kidogo, naomba nisaidie hili "Tofauti ya Tendo la ndoa na Tukio la ndoa"
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,023
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
    Msome Ciello


     
  14. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tendo la ndoa ni kwa walioo na kuolewa tu (Wanandoa) wewe upo kwenye mahusiano ya ndoa? Kama ndio, basi madhara makubwa ni kuvunjika kwa ndoa yako na kama hujaoa au kuolewa, hakuna madhara yeyote usipozini hata ukikaa miaka mia!!
     
  15. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mhm itabidi twende tukawapime happiness level yao ila sasa itabidi tumepime before kufaya na baada ya kufanya hivyo watavunja amri yao
     
  16. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ghechensiko mona waito well said
     
Loading...