Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Televisheni vs Fasihi andishi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mfalme Daud, Apr 26, 2012.

  1. Mfalme Daud

    Mfalme Daud Senior Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wadau niaje mabest zangu. Naamini jukwaa letu lina wasomi wengi. Kuna swali linanisumbua kama kuna majibu with reference nitafurahi sana! Swali lenyewe hili; Eleza jinsi ugunduzi wa televisheni ulivyoathiri fasihi andishi kwa kurejelea wataalam mbalimbali. Kama kuna mwenye majibu, nayasubiri ham mno. Jamani kozi weki hii!
     
  2. i

    isele Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Swali je ni television mpokeaji anaweza kurefer later?
    kwani andishi, atachukua kitabu atarefer.
    Sijui kiswahili kabisa ila ningeweza kuvisualize na kujibu.
    Tafakari.
     
Loading...