Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TECHNOL GONGO LA MBOTO polen sana

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MUREFU, Feb 17, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    WanaJF ninawapa pole sana kwa kile kilichotokea jana GONGO LA MBOTO mana hal ni mbaya sana. Kwa jins inavyoelezewa na jins nilivyoona ninawapa pole sana marafik ndugu jamaa na watanzania wenzangu waliokuwa wanaish huko. Mpe pole mwenzio co kuandika komputer imefail nini 2uu sawa
     
  2. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu atupe subra na ustahmilivu (InshaAllah) katika majanga kama haya.
     
Loading...