Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

te te te mambo yenyewe ndo haya....?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by FirstLady1, Jul 20, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    [​IMG]:A S 39:
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hiyo inaitwa nikanyage bahati mbaya nikuumize makusudi.
    Wanawake wana roho mbaya sana,
    hivyo vidubwashika vyao wanaviona kama pilau.
    Ndio maana kuna madingi yanabandua ma hausi gelo hivi hivi.
     
  3. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    haaa haaa.......! Angeweza kumfunga mdomo ndio ingekuwa kamaliza.......hapo bado tarumbeta litaendelea tu!
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.bibie inaelekea ndie kaweka uzio si unamuona? katazama pembeni kabisa.
    2.wanapendana sana hawa,kama sio mbona hawajazima taa?
    3.Hiyo sio suluhisho ili mradi shuka moja,na chini ya shuka hakuna seng'enge USIKU WA MANANE LAZIMA WANYATIANE TU.
    CHA MSINGI HAPA NI KUWA USIWANONE WATU WANACHEKA WANATEMBEA NA KULALA PAMOJA.....NDOA ZINA MATATIZO MAKUBWA SANA
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.Nadhani si wote ni baadhi tu mkuu
    2. Sasa? ukichukua house girl ndio itakuwa suluhisho mkuu?
    3. NADHANI HAPO MAZUNGUMZO KATI YAO YATALETA UFUMBUZI
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahah umenichekesha sana Sumbalwawinyo...labda na nyie wakorofi ..
     
  7. Nyasirori

    Nyasirori Senior Member

    #7
    Jul 20, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwa hisani ya watu wa Marekani
     
  8. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umeliona lile tangazo? Eti hata kusuluhisha matatizo ya ndoa tangazo linabidi lilipiwe na Uncle Sam,how low he have sunk.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    linaboa sana hata kurekebisha ndoa zetu ni hisani ya watu wa Marekani kweli tumeishiwa
     
  10. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndoa ndoano, hapo lazima pande moja itegekee !! hata aliyetega mtego weza mnasa mwenyewe !!

    Duu Kazi ipoo !!
     
  11. j

    jasaiji Member

    #11
    Jul 21, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wavunje ukimya, mashetani yakiwapanda hizo senyenge zitakuwa kama uzi wa kushonea nguo
     
Loading...