Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcu,tcu,tcu........

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Apex, Aug 22, 2012.

  1. A

    Apex JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jf bila shaka wote wazima,jaman naomba msaada wenu kwa hayo yaliyomtokea jamaa yangu,aliomba na akawa ajachaguliwa kwa 1st round,akaomba 2nd round ifm,majina ya selected to udom akawepo degree ya health....lkn amepiga EGM,Leo selection za tcu zimetoka ame be admitted Udom b.of computer science & information systeam security,mbaya zaidi hiyo prgm haipo pale Udom,je hii inakuweje wadau msaada pls.
     
  2. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duuh maruerue,awasiliane na wahusika
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mkuu wapigie tcu,,huu ni ujinga....
     
  4. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Exactly the same thing happened to a friend of mine na yeye alisoma EGM akakosa 1st round akaaply 2nd round St John lakini ameandikiwa course hiyi hiyo ya UDOM..shida ni nin aisee hawa TCU.?
     
  5. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hii nouma...
     
Loading...