Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcu mnabania nafasi zote hizi kwa nini

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by It is Sur_Plus, Oct 6, 2011.

  1. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hadi sasa ninashindwa kuelewa kwamba hawa ja maa TCU wameshindwa kuimudu CAS central adimission system au vipi. Nina mjomba wangu ambae amemaliza kidato cha sita na akafaulu kwa kupata daraja la kwanza aliomba kwenye 1st round of application akakosa, 2nd round akakosa tena.
    under 3rd round of application wamekuja na auto selection system inapo search programme that applicant qualifies inaleta kwa asilimia 90 ni program ni zilezile ambazo aliomba mwanzoni akanyimwa nafasi wakati kuna nafasi zaidi ya 10000 hazina wanafunzi vyoni
     

    Attached Files:

  2. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bodi magumashi tcu magumashi +
     
  3. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usikute mjambao CDM atakoma kulinga maana jamaa wameamua kukaba hadi nje ya uwanja. Hela za Helikoppta na wastaafu kwenda kutetea chama zipo kusomesha watoto waTZ mikopo wa makopo hakuna, Mungu atusaidie tu maana Taifa linaangamia
     
  4. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeye sio kamanda wala kada yeye ni ngunguli (CCM B)
     
Loading...