Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcu na vyuo kunanini

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mwakq, Sep 13, 2012.

  1. m

    mwakq New Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WADAU NAOMBA KUULIZA SISI TULIO OMBA TCU NA NI EQUIVALENT MBONA MAJINA YETU HAYAJATOKEA VYUONI MAANA Tangazo la tcu lilituelekeza kuomba huko na sio vyuoni. sasa leo tunaambiwa majina hayapo vyuoni inakuwaje
    msaada kwa wadau wenye majibu maana nipo njia panda. na ninahamu ya kwenda kusoma
     
  2. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,723
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mbona website nyingi za vyuo zilikuwa zinasema wale wenye Equivalent qualification wa-apply direct kwenye vyuo vinavyohusika
     
  3. B

    BONANJE Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ulikuwa admitted kesho au kesho kutwa inatoka General list ya waliochaguliwa vyuoni.Kwa hiyo kuwa mvumilivu.Source TCU.
     
  4. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona haujaeleweka kuwa admitted kivipi? Then majina yatoke plz weka clear hii statement.
     
  5. Pop de Zungu

    Pop de Zungu Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    sio equivalent ni NTA L6 (Diploma) mimi mwenyewe nimekua admitted chuo fulani ivi ila jina langu alipo chuoni inaonekana majina yaliyopo vyuoni ni form six leavers tu so tusubiri watoe sellection ya watu wote labda tutakuwemo vp kwani wewe umepangiwa chuo gani?
     
  6. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwen wavumiliv mpaka nacte waziapprove hzo diploma zenu na ndio maana heslb wanawasubili nacte il watoe loan alocation
     
Loading...