Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1 waonyesha picha za wakimbizi kunani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by matawi, Oct 26, 2010.

  1. m

    matawi JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wanajamvi leo TBC wamekuwa wakionyesha sana documentary ya wakimbizi wa Congo waliopo hapa kwenye kambi zetu za hapa nchini. Nimeona documentary saa sita mchana na saa tisa alasiri.

    Je ni zile mbinu za 1995 za Mkapa kuwatisha watanzainia waogope kuchagua upinzani??

    :confused2:
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,721
    Likes Received: 4,453
    Trophy Points: 280
    Hasa ndo zenyewe, hiyo mbona iko wazi mpwa???
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wafungiwe kwa kuwajengea wasiwasi wpiga kura
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ndiyo zao!wameanza vituko!!!
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    :doh: sijui hii nchi yetu inaelekea wapi.... wanadhani kuonyesha vipindi vya wakimbizi ndio solutions sio solution ni kuwaacha wananchi wachague kwa haki yao kiongozi wanayemtaka hata wakionyesha mauwaji ya kibari bado haitosaidia kitu kwani watanzania wa leo sio wa juzi wameamka wanauelewa wa yote wanayo yafanya hivyo hao TBC na Vibaraka wao imekula kwao, jumapili 31/10/2010 tunatoa ajira mpya kwa
    Orginal Dr. W.P.Slaa
     
  6. M

    Malunde JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nothing is permanent, except change. This is the right time for change in TZ. With or without the documentaries changes are inevitable.
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    hatudanganyiki....
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mmewasahau hawa jamaa walivyo na propaganda? Wafie mbali!
     
  9. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nadhani sisiem wanajiandaa na maishi ya POLITICAL ASYLUM.....
     
  10. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh, hawa ndo wakuanza nao kuwalipua na mibomu, kwanza wakose hizo ofisi then wanaofanya kazi hapo nao waende mbele za haki mapema. Hawana uchungu wala hawaoni kipi cha kufanya, tunakatwa kodi kwa ajili ya kuendesha hicho kituo cha umma. Its too sad, TBC1 ni kama wahuni fulani wasioenda shule.
     
  11. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kuna ule wimbo wa R.Kelly "when a woman is fed up"
     
  12. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi leo hii ni mtanzania gani utamtisha kwa documentary?Mi nakumbuka enzi za vyama vingi vinaanza ndo watu walikuwa na hofu kuwa upinzani ni vita.Leo hii watu wanajua ukweli na wameelimika.Wanajisumbua tu....
     
  13. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo imeonyesha TBC huko congo hakuna mizengwe!, Generali Ulimwengu alionyesha yaliyojiri kule Zenji kwenye channel ten, wakamwita sio raia. waache wacongo na congo yao, sisi tunataka changes, miaka nenda rudi upuuzi ni uleule kama nchi ya kifalme. sasa wameanza kuwaanda watoto wao kwa nguvu zoote!!.
    Titakuja toana roho mchana mchana hapa jamaniii!!
     
  14. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wanawapa somo waTZ
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mwaka 1995 ilikuwa imepita miaka mi3 tangu tutiwe changa la macho kuwa "vyama vingi vitaleta vita". Ilikuwa ni rahisi sana kurubunika.

    Kwa sasa watafulia tu na hizo picha zao. Bora waoneshe "Kijiweni Sesami" wadanganye watoto.
     
  16. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hata wakiweka filamu ya ESCAPE FROM SOBIBOR...moto ni ule ule... Halafu nimesikia pande za Iringa huko daladala zote zilizowekewa bendera ya sisiemu zimepewa "ofa" ya kutokamatwa na Traffic mpaka uchaguzi uishe!! sijui imekaaje hii...atakaepata taarifa zaidi embu atumwagie hapa!!
     
  17. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkimbizi ana tofauti gani na mtanzania anayetembea toka asubuhi mpaka jioni akitafuta chupa za plastiki auze ili wanae wale, anatofauti gani na mtanzania anayepiga kelele asubuhi na jioni vituoni kuita watu wapande dalalala, ili wanae waende shule, anatofauti gani na wakinadada wanaokesha macho kutafuta hela angalau mkono uende kinywani.

    Mkimbizi ana tofauti gani na mama anayelala chini hospitali akienda kujifungua hospitali ya serikali, anatofauti gani na baba anayeenda hospitali akiwa na malaria na kuambiwa hatibiwi mpaka alipe hela na kununua dawa, mkimbizi ana tofauti gani na mtanzania ambaye mtoto wake anashindwa kwenda shule ya msingi na kwa bahati akifaulu anashindwa hata kumlipia ada na akienda chuo kikuu hapewi mkopo na badala yake anayepewa mkopo wa kiwango cha asilimia 100 ni mtoto aliyesoma St. Something.

    Mkimbizi ana tofauti gani na mfugaji wa kitanzania anayehamishwa kwa sababu eti ardhi aliyopewa na babu zake wanapewa mfalme wa uarabuni.

    TBC amkeni watanzania wengi wamekuwa wakiishi maisha ya ukimbizi ndani ya nchi yao kwa muda mrefu sana nadhani wakati umefika wa kuondokana na ukimbizi huo.

    Tambueni kama kweli mnaonyesha mnachoonyesha ndio maisha halisi ya watanzania, ila tatizo mlikuwa mko isolated sana na maisha ya kawaida ya Mtanzania.
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mabadiliko hayaogopi! Najaribu kuwapigia na kuwashauri waonyesha za "Romania"! Simu hazipokelewi!:doh:
     
  19. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Watachelewesha mabadiliko, lakini hawawezi kamwe kuyazuia! Mama wa kwanza mwenyewe anashangaa kila anapopita anaoneshwa alama za vidole za "V," sasa kuna kazi tena hapo?
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Unfortunately tuna chini ya silimia kumi ya watu wenye kuona TV kutokana na umaskini uliokithiri
     
Loading...