Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC wamefanya kweli

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gurudumu, Oct 21, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau, nimetazama taarifa ya habari saa 2 usiku tbc, wameonesha dr slaa alivyoiteka mwanza Jana. Ule Imati unaashiria jambo, hasa ukizingatia punde tu walikuwa wamepigwa mabomu ya machozi. Unaashiria kwa Shari kabisa kwamba wananchi wako tayari, kwa amani.
     
  2. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nilikusudia kusema " kwa dhati" badala ya "Shari"
     
  3. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukweli TBC wana afadhali sana kulingasha na Channel Ten, Channel Ten wanatia aibu. Wameamua kuwa chombo cha propaganda badala ya kuwa chombo cha habari. Ikianza tu taarifa ya habari ujue maneno ya kwanza yatakuwa "mgombea urais kupitia chama cha mapinduzi" hayo ndio maneno yao ya kwanza siku zote. Basi atapambwa hapo dak hata 20, ukisikia chadema ujue ni mashitaka hakuna cuf wala chama kingine. Watuambie kama imekuwa m/c ya propaganda ya ccm na wamejitoa kuwa chombo cha habari. TBC pamoja ya kuwa ndiye mwajiri wao, wanajitahidi sana.
     
  4. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukikosea kutype unaweza kuclic edit karibu na sehemu ya reply then badilisha halafu click save kwa chini.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Kuna kisehemu hapo chini kimeandikwa ''edit'' ukikiponyeza unaweza kuedit post yako
    .naam DR anafanya mambo ya kweli na wananchi hatutaki masikhara sasa hivi.
    Tushachoka usanii,usanii kuanzia kwa JK mwenyewe hadi makada wote mpaka serikali nzima inatuletea usanii lakini mwaka huu wamelima mchicha huku dibwi la kumwagilia ni letu(kura zetu) na hili dibwi sasa tumeamua kulijengea uzio kulizunguka tr 31 tuone maji ya kumwagilia mchicha wao watayatoa wapi.wanatuona sisi machizi majuha hatujui kitu,sikia
    eti wanatishia hata kufungia gazeti la mwananchi huku daily news wakiliangalia tu,
    sio wao ndio dailynews wenyewe wamesahau kuwa sisi ndio tumeshika mmpini (kura zetu) na lazima watatutambua.
    Hakika watajuta na watatafuta sehemu ya kuficha vichwa vyao na maovu yao mengi ambayo yamejificha yatafunuliwa baada ya alama ya V kuingia madarakani....



    Abiziani................................
     
  6. M

    Mchungaji Ritch Senior Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli ila nahisi wamepokea malalamiko kwamba kwanini watuletee taarifa kwa njia ya simu wakati yupo mpiga picha na mwandishi wao mkutanoni? Japo nafuu kdg
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    safi sana watu wa mwanza,nashukuru mkutano uliisha vyema bila tatizo maana ule msongamano mimi ulinitisha ungeweza kuwa kama disco toto na madhara yake (misongamano ya watu wengi na hatimaye kukosa hewa)
     
  8. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi Channel ten ni television ya nani jamani? Mimi zamani nilikuwa nafikiria ni ya Jenerali Ulimwengu. Lakini nikiangalia mtizamo wa Ulimwengu na mwelekeo wa hiyo television, sioni kabisa uhusiano. Hebu nifumbueni macho wakuu ni TV ya nani hii?
     
  9. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mbona jibu rahisi "ni ya Mafisadi"
     
  10. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nasikia imenunuliwa na Rostum.
     
  11. e

    emalau JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Dalili ya mvua? ...............
     
  12. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hao Chanel 10 umesahau kuwa pia ni chombo cha yule fisadi-papa anayemiliki pia Rai, Mtanzania nk? Embu chunguza!! JE, Wewe ukikata tawi la mpapai litatoa utomvu wa muwa? basi tuvumilie...utomvu wa mapapai kama yalivyo Uhuru, Mzalendo....!

    Ndugu; Nadhani hata muda wa kutizama hizi channels za ajabu, ujaribu kuupunguza kama sio kuacha kabisa...ina-corrupt mwelekeo wako kwa muda huo..achana nayo!! At least hadi Uchaguzi upite, Mtu Makini awepo Ikulu, hizi station za TV za 'nguvu za giza' zitatamani zisiwepo, au zijibadili majina..!
     
  13. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Channel Ten ni ya mzungu koko mmoja mutaliano. Ndivyo nilivyokuwa najua. Sasa inawezekana mafisadi wameivamia na kuinunua, kama kawaida yao ili wajitanue kwenye anga la habari na kufanikisha propaganda zao na kuifisadi nchi. Mimi nawashangaa watangazaji. Hivi hawaoni kuwa wanaiangamiza nchi kwa matumbo yao kwa kufuata amri za waajiri wao mafisadi!? Ama kweli sasa nimeami 'njaa' inaondoa uwezo wa kufikiri. Lakini wakae wakijua kuwa wanaunga mkono upande ulioshindwa na wajiandae kutafuta mabwana wengine.
    Watanzania wa leo mpaka vijijini hawadanganyiki na propaganda za kipuuzi. Wanachoataka ni maendeleo, basi.

    Jamani kaeni mkijua TBC hawafanyi hivyo kwa mapenzi yao.
    Lazima kuna nguvu ya kimungu inayowasukuma kutenda hivyo ili watoto wa Mungu (wananchi) kupitia kwa mteule wake Dr. Slaa wakombolewe. Hivyo ndivyo ninavyoamini. Suala hili ukilitafakari ni pana sana. Inafika wakati mimi naamini hata sisi m kufanya madudu ni msukumo wa kimungu kwa maana kwamba imefumbwa macho ifanye 'madudu' yake ili kukamilisha mazingira ya kuleta ukombozi wa nchi. Jamani acheni Mungu aitwe Mungu.
     
  14. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndio walewale hawa kwani media ni zao tu
     
  15. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna wakati nilisiki channel ten ilinunuliwa na R. Mengi. Yule mtaliano alishindwa akaiuza. Kwenye taarifa sahihi tafadhali atuweke sawa
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    bora umeona. Hao jamaa ni kimeo. Bora hata tbc wanaendesha mchakato majimboni
     
  17. T

    The King JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana nadhani ni nyota njema..... maana ule umati wa Mwanza ulikuwa wa kufa mtu pamoja na kupigwa mabomu ya machozi na vitisho lakini hawakutetereka bali waliendea kumsikiliza mgombea kwa makini sana.
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    CH kumi mbona vimeo tuu!
    TBC sometimes wanakuwa fair and sometimes wrong
     
  19. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawapa big up sana ITV kwenye kipindi hichi wameonesha wao sio waganga njaa kama wengine
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Bado tunapanda
    tunapanda milimaaa
     
Loading...