Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC,Star TV wawatelekeza waandishi wao baada ya kuugua(VIDEO)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mathias Byabato, Aug 2, 2011.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Waandishi waliotelekezwa ni Benjamini Rwegasira(TBC) na Raymond Owaman(Star TV)

    Watch this video-http://www.youtube.com/watch?v=jpgurweBNyM&feature=channel_video_title
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Bandwith zangu mie.
     
  3. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Siyo kubwa ni Only 8MB.
     
  4. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Waandishi wa habari wa Tanzania hawana tofauti na wabunge. Badala ya kuteta masali ya jamii wanatetea zaidi mlo na maslahi yao. Huko muleba ni wafanyakazi wangapi wametekezwa na makampuni waliyokuwa wanafanya kazi. Au ndio hao tu?


    Badilikeni bana
     
  5. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Vyombo vya Habari TZ havina shukrani kabisa

    Michango ya watu kama Owaman(Star) na Ben (TBC),Muro(TBC),Tido(TBC) na kwakweli sina hamu kabisa
     
  6. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,881
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Nimeiangalia hii video... kweeeeli inasikitisha sana na nawapa pole nyingi. Mimi nadhani tatizo sio waajiri wao tu ila ni system nzima ya utawala wetu. Watu kama hawa nchi nyingine hata kama hawakuwa na ajira serikali inachukuwa jukumu la kuwatibu.
    Lesson number one: Waandishi wa habari jitahidini sana kupigania serikali yenye utawala bora na inayowajibika kwa wananchi. Mkiendelea kuweka maslahi binafsi mbele mambo kama haya hayatamalizika.
    Nje ya mada: Huyo mtangazaji aliye-present hii habari kiswahili chake ni kibovu sana sana sana. Kwa nini asipelekwe shule ili aweze kutamka maneno sawasawa? Hajui tofauti ya R na L ... ni songombingo moja kwa moja. Kweli taaluma ya uandishi wa habari hapa Tanzania ni uganga njaa...
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    wanavuna wallichokipanda haya ndio matatizo ya kungangania vyama vya ajabu ajabu kila ccm wakiwepo wanaenda wao ..na huko TBC Mna nini mmeanza na yule mchaga mwenzangu sasa huyo tena mmhhhh sumbawanga zenu zinatisha msije mkawa mnaondoana
    nimefika kwa waliokuwepo ule msiba wa muhandishi dan wengi walikuwa wanaongea mambo ya kuchukuana ilinifanya nimwambie mdogo wangu mwandishi wa habari embu anza somea kingine watakuchukua hawa bilakujua
     
Loading...