Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC Punguzeni Bei ya Vig'amzi kama Voda, Tigo walivyopunguza Internet

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgt software, Feb 17, 2012.

  1. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    kwenu TBC , jua kuwa nyinyi mlipewa ruzuku kutu-habarisha juu ya ulimwengu, sasa hii staili ya kuungana na wachina kuifanya TV iwe kibiashara zaidi siyo mbaya, lakini izingatieni hali halisi ya maisha. Mfano ukilipa internet ya Airtel unapewa mb 400 unaweza ku-link sehemu yoyote duniani ukapata habari , ukaisambaza, ukasoma vitu vingi sana, mawasiliano na watu wa dunia mbali mbali live. Mb 400 ni sh. 2500 kwa mwezi, vile vile unaweza kuangalia mpila laivu au tukio lolote.

    Nawashauri punguzeni bei ili twende sawa, angalia umeme juu, maji bei juu, wakati serilkali ikiwaomba watu wa mitandao ya simu kupunguza zaidi nyie ndio mnakomaa na vingamuzi , muangalie sana mtakufa kifo kibaya kama TTCL ambao walikomaa na manyaya wakati technologia ya GSM ikiwapita kama wamesimama, wamebaki wanashangaa tu.

    Angalizo nimewahi kuwashauri TTCL Mobile zile kadi za internet wazifanye za kawaida, zipatikane kokote na wapunguze bei za vifurushi wao wakogoma , sasa angali watu wana moderm nyingi internet sio dili tena ni popote zinapatikana.

    Nyinyi wachina Star time nenda na time wahi biashara maana digital TV zinakuja ziko kama modem unapata internet, TV na video.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wewe unajiuliza kushusha bei baada ya kujiuliza kwa nini wahamie dijitali wakati hata analojia haijakubalika kivile..
     
  3. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    nawatahadhalisha kuwa wakati unakuja wa TV kuwa kama modemu ukiwa na komputa sehemu yoyote unapata TV na watakuja wajanja wana kasi ya ajabu, wao watabaki na hiyo Ving'amuzi kama accessories tu.
     
  4. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Badala ya kupunguza wao wana ongeza bei!! by the way all channels wanazoonyesha ni Free to air i dont know why wanachaji?"
     
  5. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau utapataje startv au itv ukiwa na startimes king'amuzi nilisikia waweza chakachua. Naomba mwongozo.
     
  6. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    mgt software- TTCL HAIFI ALOKWAMBIA TTCL INAKUFA AMEKUDANGANYA.(pamoja na hujuma zinazofanywa na makampuni yanayotoa huduma za simu juu ya ttcl wakishirikiana na baadhi ya viongozi wenye hisa ktk makampuni na wengine wako serikalini) ni ndoto kuiua TTCL. WAZALENDO HALISI AMBAO TUNAPATA MKATE WETU TTCL TUTAKUTHIBITISHIA WEWE NA WENGINE WA AINA YAKO KUWA HUU NI URITHI WETU SOTE NA NI LAZIMA VIZAZI VIJAVYO VILE MATUNDA YAKE.HAIFI NG'O
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hivi bando ya voda bei gani tena? Maana sijanunua muda sasa
     
  8. m

    mhondo JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hongera kwa kutetea mkate wako.
     
  9. G

    Ginner JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa mkuu.....MFU HAWEZI KUFA.....
     
  10. N

    Ndole JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani unachosema ni kweli toka moyoni mwako na wengi tunataka iwe hivo lakini hatuoni juhudi zozote za kuinuka kitandani. Tulitegemea TTCL iwe juu kuliko Airtel, Vodacom nk kwani walikuwepo tangu zamani. Pole TZ, pole TTCL.
     
  11. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    king'amuzi cha nini wewe?mimi cha kwangu nimeshapack kwenye box nimetangaza mara nyingi nakodisha kifurushi cha kuanzia nalipa hakuna mteja,nimejiunga CABLE TV,STARTIMES ni utapeli mwingine nchi hii,watu wengi tu wamepiga chini king'amuzi sijui kinaitwa!!
     
Loading...