Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC One na viti vya Garden Studio

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mshume Kiyate, Feb 11, 2012.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wadau wa JF.
    Hivi wakuu wa TBC wamefanya makusudi au ndiyo ubunifu mpya.

    Kwenye kipindi cha Jambo asubuhi watangazaji wake wanatangaza huku wamekaa kwenye viti vya garden wakati wapo studio.
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nimeviona hivyo viti mkubwa sijui vile vya zamani vimeenda kwa fundi?

    Halafu siku hizi wanachemsha sana iwe jambo au habari we chunguza unakuta mtangazaji anagandishwa anasubiri tangazo hadi anaanza kutahayari sura inakuwa ndogo hehe
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kumbe na wewe umeona juzi walimuweka mzee mmoja mgeni kutangaza jambo kila muda alikuwa anakwama! Watakuwa wamempiga chini sijamuona tena.
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    haha yule babu na mimi nilimuona aisee sijui hata walimtoa wapi halafu tatizo pia wale wageni wa clearing & forwarding walichelewa kufika wakampa jamaa mtihani wa kuanza kuuza chai ili muda upite.

    Kwa ufupi hawako serious kabisa
     
  5. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Eti ndio Television ya Taifa yaani imekaa kimajungujungu, hawana ubunifu tena, nadhani washaanza kuiba vifaa, maana alivyokuwa Tido Mhando, TBC iliboreshwa kila sekta, siku hizi hakuna jipya, Full kugandishwa na mchelemchele kibao.
     
Loading...