Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc kuwatumia kina masanja kuhujumu demokrasia.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Iga, Oct 9, 2008.

  1. I

    Iga Senior Member

    #1
    Oct 9, 2008
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HIVI leo kina Masanja, Joti, Mpoki na wenzao wanaanza KUTUMIWA na Tanganyika Broadcastinga Corporation katika medali ya kejeli na vichekesho.

    Tofauti na walivyokuwa wakiigiza katika Independent Television [Tunamuomba Mzee Mengi afanye juu chini kupata vijana wengine watundu kama kina Masanja badala yao badala ya kupoteza muda wake mahakamani] kina Masanja sasa watatumiwa na TBC kwa niaba ya kuendeleza sera na mikakati ya CCM kuhujumu demokrasia na kusambaratisha upinzani chipukizi unaoanza kuota meno ya mwanzo kabisa hapa nchini.

    Wale wote wanaotaka kuona Tanzania ikiwa na vyama viwili vikubwa kama vile kulivyo Marekani anakokuhusudu sana Mtawala wetu wa sasa, yaani Democrats na Republic.

    Kweutu sisi Republics ni CCM na bila shaka kama Chadema na CUF tu [achilia wapuuzi wengine wanaoutumiwa na CCM wanaojiita wapinzani] basi Democrats watapatikana.

    [ Tunawaomba wazee Lipumba, Sefu, Makani na Mtei wafanya kazi usiku na mchana kuhakikisha CUF na CHADEMA wanaungana ikiwezekana mwishoni mwa mwaka huu ] ili kuhimili hujuma na janja ya CCM za kupaka matope wapinzania na kuwatumia wanaotumiwa katika nchi hii katika kueneza uwongo unaoharibia vyama vya upinzani kwa kuwatumia mamluki wa upinzani wakiwemo wachungaji, wakuu wa mikoa, wakuu wa wilaya na polisi ambao hawajui kwamba wanastahili kuwajibika kwa wananchi na sio kwa CHAMA FULANI!
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    unajua wewe maana ya kutumiwa?
     
  3. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unauhakika na info zako?
     
Loading...